โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางถ่าย 19 กันยายน 2562



AFC U-16 Championship

กวม(U16)
กวม(U16)
16:00
16:00
ฮ่องกง(U16)
ฮ่องกง(U16)
สิงคโปร์(U16)
สิงคโปร์(U16)
19:00
19:00
เกาหลีเหนือ(U16)
เกาหลีเหนือ(U16)

BRA SPC

มิราสโซล
มิราสโซล
LIVE
LIVE
อากัว ซานต้า
อากัว ซานต้า
ลีเมย์รา
ลีเมย์รา
LIVE
LIVE
ยูเวนตุส SP
ยูเวนตุส SP
ลิเนนเซ่(BRA)
ลิเนนเซ่(BRA)
LIVE
LIVE
เซา คาเอตาโน่
เซา คาเอตาโน่

อูรุกวัย พรีเมียร์

แรมปรา จูเนียร์
แรมปรา จูเนียร์
LIVE
LIVE
เพนาโรล
เพนาโรล

คอสตาริกา พรีเมียร์

กัวดาลูเป เอฟซี
กัวดาลูเป เอฟซี
LIVE
LIVE
ซานโตส เด กัวปิเลส
ซานโตส เด กัวปิเลส

อาร์เจนติน่า คัพ

โกดอย ครูซ
โกดอย ครูซ
LIVE
LIVE
ริเวอร์เพลท
ริเวอร์เพลท

อเมริกา D1

ออตตาวา ฟิวรี
ออตตาวา ฟิวรี
LIVE
LIVE
แทมป้า เบย์
แทมป้า เบย์
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 2
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 2
LIVE
LIVE
ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่
ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่
Bethlehem Steel
Bethlehem Steel
LIVE
LIVE
Loudoun United
Loudoun United
เซนต์ หลุยส์
เซนต์ หลุยส์
LIVE
LIVE
นิวยอร์ก เร้ดบูลล์ส 2
นิวยอร์ก เร้ดบูลล์ส 2
เฟรสโน FC
เฟรสโน FC
09:30
09:30
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์

อเมริกา เมเจอร์ลีก

เอฟซี ซินซินเนติ
เอฟซี ซินซินเนติ
LIVE
LIVE
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:30
09:30
นิวยอร์ก เร้ดบูลล์ส
นิวยอร์ก เร้ดบูลล์ส
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
09:30
09:30
เอฟซี ดัลลัส
เอฟซี ดัลลัส

แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ

มอนทรีออล อิมแพ็ค
มอนทรีออล อิมแพ็ค
LIVE
LIVE
โตรอนโต้ เอฟซี
โตรอนโต้ เอฟซี

Colombia B

โบญาก้า ซิโค
โบญาก้า ซิโค
07:30
07:30
Real Santander
Real Santander

บราซิล คัพ

อินเตอร์นาซิอองนาล
อินเตอร์นาซิอองนาล
07:30
07:30
แอตฯ พาราเนนเซ่
แอตฯ พาราเนนเซ่

โคปา ซูดาเมริกาน่า

โครินเธียนส์ SP
โครินเธียนส์ SP
07:30
07:30
อินดิฯ โจเซ่วาล์เล
อินดิฯ โจเซ่วาล์เล

2019 BWF World Tour Super

2019 BWF World Tour Super
2019 BWF World Tour Super
09:00
09:00
2019 BWF World Tour Super
2019 BWF World Tour Super

2019 WTA Tour Premie

2019 WTA Tour Premie
2019 WTA Tour Premie
10:00
10:00
2019 WTA Tour Premie
2019 WTA Tour Premie

IWF World Championships 2019

IWF World Championships 2019
IWF World Championships 2019
14:30
14:30
IWF World Championships 2019
IWF World Championships 2019
IWF World Championships 2019
IWF World Championships 2019
18:00
18:00
IWF World Championships 2019
IWF World Championships 2019
IWF World Championships 2019
IWF World Championships 2019
20:30
20:30
IWF World Championships 2019
IWF World Championships 2019

อินโดนีเซีย ลีกา

เปรซียา จาการ์ตา
เปรซียา จาการ์ตา
15:30
15:30
บาหลี ยูไนเต็ด
บาหลี ยูไนเต็ด
PSM มากัสซาร์
PSM มากัสซาร์
18:30
18:30
PS TNI
PS TNI

Golf European Tour

Golf European Tour
Golf European Tour
16:00
16:00
Golf European Tour
Golf European Tour

ฟุตบอลหญิง U16 ชิงแชมป์เอเชีย

อิรัก(WU-16)
อิรัก(WU-16)
16:00
16:00
เกาหลีเหนือ(WU-16)
เกาหลีเหนือ(WU-16)
เวียดนาม(WU-16)
เวียดนาม(WU-16)
19:00
19:00
เกาหลีเหนือ(WU-16)
เกาหลีเหนือ(WU-16)

เวียมนาม D1

ซงลาม เหงะอาน
ซงลาม เหงะอาน
17:00
17:00
ฮานอย ทีแอนด์ที
ฮานอย ทีแอนด์ที

Korea womens

กูมิ สปอร์ตโตโต้(W)
กูมิ สปอร์ตโตโต้(W)
17:00
17:00
ปูซาน ซังมู(W)
ปูซาน ซังมู(W)
ฮวาชอน(W)
ฮวาชอน(W)
17:00
17:00
โซล(W)
โซล(W)
ฮุนได สตีล(W)
ฮุนได สตีล(W)
17:00
17:00
ซูวอน FCM(W)
ซูวอน FCM(W)

รัสเซีย ทีมสำรอง

เอฟซี อูฟา(U21)
เอฟซี อูฟา(U21)
17:00
17:00
สปาร์ตัก มอสโก(U21)
สปาร์ตัก มอสโก(U21)

UEFA EU(WU-17)

โรมาเนีย(WU-17)
โรมาเนีย(WU-17)
18:00
18:00
ตุรกี(WU-17)
ตุรกี(WU-17)
มอลโดว่า(WU-17)
มอลโดว่า(WU-17)
18:00
18:00
สวิตเซอร์แลนด์(WU-17)
สวิตเซอร์แลนด์(WU-17)

กาตาร์ ลีก

อัล อราบี
อัล อราบี
20:50
20:50
อัล ชาฮานียา
อัล ชาฮานียา
อัล การาฟา
อัล การาฟา
23:00
23:00
อัล-อาห์ลี(QAT)
อัล-อาห์ลี(QAT)

สโลวีเนีย คัพ

โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
21:30
21:30
รูดาร์ วาเลนเย่
รูดาร์ วาเลนเย่

ยูเออี ดิวิชั่น1

ฮัทต้า คลับ
ฮัทต้า คลับ
21:45
21:45
อัล อาห์ลี(UAE)
อัล อาห์ลี(UAE)
อัล จาซิล่า(UAE)
อัล จาซิล่า(UAE)
21:45
21:45
อัล ด๊าฟร่า
อัล ด๊าฟร่า

ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

ฮาก้า
ฮาก้า
22:30
22:30
TPS ตูร์คู
TPS ตูร์คู

ซาอุดิฯ พรีเมียร์ลีก

อัล ดาฮัม
อัล ดาฮัม
22:50
22:50
อัล ชาบับ(ซาอุ)
อัล ชาบับ(ซาอุ)

เดนมาร์ก ดิวิชั่น1

เวเจิล
เวเจิล
23:00
23:00
โรสกิลด์
โรสกิลด์

Israel D2

ไอโรนี่ รามัต
ไอโรนี่ รามัต
23:00
23:00
Ahi Nazareth
Ahi Nazareth
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
23:00
23:00
Beitar Ramla
Beitar Ramla
Kfar Kasem
Kfar Kasem
23:00
23:00
ฮาโปเอล รามัต กาน
ฮาโปเอล รามัต กาน
ฮาโปเอล นาซาเรท
ฮาโปเอล นาซาเรท
23:00
23:00
ฮาโปเอล ริซอน
ฮาโปเอล ริซอน

ยูโรป้า ลีก

อโปเอล นิโคเซีย
อโปเอล นิโคเซีย
23:55
23:55
ดูเดแล็งก์
ดูเดแล็งก์
คาราบัค
คาราบัค
23:55
23:55
เซบีย่า
เซบีย่า
ดินาโม เคียฟ
ดินาโม เคียฟ
23:55
23:55
มัลโม่
มัลโม่
โคเปนเฮเกน
โคเปนเฮเกน
23:55
23:55
ลูกาโน
ลูกาโน
เกตาเฟ่
เกตาเฟ่
23:55
23:55
แทร็บซอนสปอร์
แทร็บซอนสปอร์
บาเซิ่ล
บาเซิ่ล
23:55
23:55
คราซ์โนดาร์ FK
คราซ์โนดาร์ FK
PSV ไอนด์โฮเฟ่น
PSV ไอนด์โฮเฟ่น
23:55
23:55
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
LASK ลินซ์
LASK ลินซ์
23:55
23:55
โรเซนบอร์ก
โรเซนบอร์ก
แรนส์
แรนส์
23:55
23:55
เซลติก
เซลติก
CFR คลูจ์
CFR คลูจ์
23:55
23:55
ลาซิโอ
ลาซิโอ
สตองดาร์ด ลีแอช
สตองดาร์ด ลีแอช
23:55
23:55
วิตอเรีย กิมาไรส์
วิตอเรีย กิมาไรส์
แฟร้งค์เฟิร์ต
แฟร้งค์เฟิร์ต
23:55
23:55
อาร์เซน่อล
อาร์เซน่อล

แทงบอล