โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางถ่าย 20 เมษายน 2562



พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

เวเรีย FC
เวเรีย FC
21:30
21:30
อีทาร์ เวลิโก
อีทาร์ เวลิโก

ลีกเอิง ฝรั่งเศส

น็องต์
น็องต์
20:00
20:00
อาเมียงส์
อาเมียงส์
ตูลูส
ตูลูส
20:00
20:00
ลีลล์
ลีลล์
แร็งส์
แร็งส์
22:00
22:00
แซงต์ เอเตียน
แซงต์ เอเตียน

ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

อันคารากูคู
อันคารากูคู
17:30
17:30
คอนยาสปอร์
คอนยาสปอร์
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
20:00
20:00
ริเซสปอร์
ริเซสปอร์
อลันยาสปอร์
อลันยาสปอร์
23:00
23:00
เฟเนร์บาห์เช่
เฟเนร์บาห์เช่

เบลารุส พรีเมียร์ลีก

ซลูตัสค์
ซลูตัสค์
19:00
19:00
อิสล็อก มินส์ค
อิสล็อก มินส์ค
FK Zorka
FK Zorka
21:00
21:00
ดินาโม เบรสต์
ดินาโม เบรสต์
โกเมล
โกเมล
23:45
23:45
ชัคห์ติยอร์
ชัคห์ติยอร์

ฮอลแลนด์ พรีเมียร์

เอ็กเซลซิเออร์
เอ็กเซลซิเออร์
17:15
17:15
วิลเล่ม ทเว
วิลเล่ม ทเว
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
19:30
19:30
เอ็นเอซี เบรด้า
เอ็นเอซี เบรด้า
PSV ไอนด์โฮเฟ่น
PSV ไอนด์โฮเฟ่น
21:45
21:45
เดน ฮาก
เดน ฮาก

โรมาเนีย ดิวิชั่น1

กาซเมตาน
กาซเมตาน
22:00
22:00
ดูนาเรีย คาลาราซี
ดูนาเรีย คาลาราซี

เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

KVSK ลอมเมล
KVSK ลอมเมล
21:00
21:00
โรเซลาเร่
โรเซลาเร่

เบลเยี่ยม โปรลีก

อันเดอร์เลชท์
อันเดอร์เลชท์
23:00
23:00
เกนค์
เกนค์

ลาลีกา สเปน

เลบานเต้
เลบานเต้
17:00
17:00
เอสปันญ่อล
เอสปันญ่อล
เกตาเฟ่
เกตาเฟ่
19:00
19:00
เซบีย่า
เซบีย่า
เรอัล มาดริด
เรอัล มาดริด
21:15
21:15
แอธเลติก บิลเบา
แอธเลติก บิลเบา
บียาร์เรอัล
บียาร์เรอัล
23:30
23:30
เลกาเนส
เลกาเนส

ลาลีกา สเปน 2

คาดิส
คาดิส
17:00
17:00
นูมานเซีย
นูมานเซีย
ลา คอรุนญ่า
ลา คอรุนญ่า
21:00
21:00
เอ็กเตรมาดูร่า
เอ็กเตรมาดูร่า
เรอัล โอเบียโด
เรอัล โอเบียโด
23:00
23:00
คอร์โดบ้า
คอร์โดบ้า

โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

วีแดด คาซาบลานก้า
วีแดด คาซาบลานก้า
22:00
22:00
ราจา คาซ่าบารานก้า
ราจา คาซ่าบารานก้า

เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

เดป.ซาน มาร์ติน
เดป.ซาน มาร์ติน
23:15
23:15
สปอร์ต ฮวนคาโย่
สปอร์ต ฮวนคาโย่

อเมริกา เมเจอร์ลีก

เอฟซี ซินซินเนติ
เอฟซี ซินซินเนติ
LIVE
LIVE
รีล ซอลต์ เลค
รีล ซอลต์ เลค
โตรอนโต้ เอฟซี
โตรอนโต้ เอฟซี
LIVE
LIVE
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด

Ecuador Pilsener A

โอลเมโด้
โอลเมโด้
LIVE
LIVE
คูเอนก้า
คูเอนก้า

2018-19 NBA Playoffs

Boston Celtics
Boston Celtics
LIVE
LIVE
Indiana Pacers
Indiana Pacers

เม็กซิโก พรีเมียร่า

เวราครูซ
เวราครูซ
08:00
08:00
มอนเทอร์เรย์
มอนเทอร์เรย์
คลับ ตีฮัวนา
คลับ ตีฮัวนา
09:05
09:05
โลบอส BUAP
โลบอส BUAP

2019 ITF Fed Cup

Australia
Australia
10:00
10:00
Belarus
Belarus
France
France
19:00
19:00
Romania
Romania

เจ-ลีก ดิวิชั่น2

คาโกชิม่า ยูไนเต็ด
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด
11:00
11:00
FC เรียวเคียว
FC เรียวเคียว
ซไวเก้น คานาซาวะ
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
12:00
คาชิว่า เรย์โซล
คาชิว่า เรย์โซล
โยโกฮามา เอฟซี
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด
FC กิฟู
FC กิฟู
12:00
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
มอนเตดิโอะ ยามางาตะ
มอนเตดิโอะ ยามางาตะ
12:00
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
รีโนฟา ยามากูชิ
มาชิดา เซลเวีย
มาชิดา เซลเวีย
13:00
13:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
โอมิยะ อาร์ดิย่า

เกาหลี ดิวิชั่น1

เจจู ยูไนเต็ด
เจจู ยูไนเต็ด
12:00
12:00
แกงวัน FC
แกงวัน FC
เอฟซี โซล
เอฟซี โซล
14:00
14:00
อินชอนยูไนเต็ด
อินชอนยูไนเต็ด

เกาหลี ดิวิชั่น2

ปูซานไอปาร์ค
ปูซานไอปาร์ค
13:00
13:00
อันซัน กรีนเนอรซ์
อันซัน กรีนเนอรซ์

ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลริงตัน โฟนิค
เวลริงตัน โฟนิค
14:00
14:00
เมลเบิร์น ซิตี้
เมลเบิร์น ซิตี้

จีน ซูเปอร์ลีก

ต้าเหลียน อาเออร์บิน
ต้าเหลียน อาเออร์บิน
14:30
14:30
ฉงชิ่ง ลี่ฟาน
ฉงชิ่ง ลี่ฟาน
เจียงซู เซียนตี้
เจียงซู เซียนตี้
16:30
16:30
กว่างโจว RF
กว่างโจว RF
หวูฮั่น ซอลล์
หวูฮั่น ซอลล์
18:35
18:35
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว

โรมาเนีย ดิวิชั่น2

ดาเลีย ยูนิเรย์
ดาเลีย ยูนิเรย์
15:30
15:30
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์

เอสโตเนียลีก

ฟลอร่า ทาลลินน์
ฟลอร่า ทาลลินน์
17:00
17:00
FC Kuressaare
FC Kuressaare
เพ็ดลินนามีสกอนด์
เพ็ดลินนามีสกอนด์
19:00
19:00
เลวาเดีย ทัลลินน์
เลวาเดีย ทัลลินน์

เวียมนาม D1

นัม ดินห์ FC
นัม ดินห์ FC
17:00
17:00
บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
กวาง นัม
กวาง นัม
17:00
17:00
ฮองอันห์ ยาลาย
ฮองอันห์ ยาลาย
ฮานอย ทีแอนด์ที
ฮานอย ทีแอนด์ที
19:00
19:00
ไฮฟอง เอฟซี
ไฮฟอง เอฟซี

ไทยพรีเมียร์ลีก

สุพรรณบุรี เอฟซี
สุพรรณบุรี เอฟซี
18:00
18:00
นครราชสีมา เอฟซี
นครราชสีมา เอฟซี
ประจวบ เอฟซี
ประจวบ เอฟซี
18:00
18:00
สุโขทัย เอฟซี
สุโขทัย เอฟซี
ชลบุรี เอฟซี
ชลบุรี เอฟซี
19:00
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
เชียงใหม่ เอฟซี

ไทยแชมเปี้ยนชิพ

โปลิศ เทโร
โปลิศ เทโร
18:00
18:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
อาร์มี่ ยูไนเต็ด
อาร์มี่ ยูไนเต็ด
19:00
19:00
ราชนาวี เอฟซี
ราชนาวี เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
19:00
อุดรธานี เอฟซี
อุดรธานี เอฟซี

Czech U21

บานิค ออสตราว่า(U21)
บานิค ออสตราว่า(U21)
18:00
18:00
เบอร์โน(U21)
เบอร์โน(U21)

เยอรมันลีกา 3

ไกเซอร์สเลาเทิร์น
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
18:00
18:00
ฮันซ่า รอสต๊อค
ฮันซ่า รอสต๊อค
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
19:00
19:00
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส

ยูเครน ดิวิชั่น2

Balkany Zorya
Balkany Zorya
18:00
18:00
โวลิน ลุตส์ค
โวลิน ลุตส์ค
โคซาลิฟก้า
โคซาลิฟก้า
18:00
18:00
เซอร์ก้า คิโรโวฮรัด
เซอร์ก้า คิโรโวฮรัด
MFK มิคโคเวีย
MFK มิคโคเวีย
18:00
18:00
เฮอร์กี้-สปอร์ท
เฮอร์กี้-สปอร์ท
เฮลิออส คาร์เคียฟ
เฮลิออส คาร์เคียฟ
21:30
21:30
เอฟซี ซูมี่
เอฟซี ซูมี่
อเวนฮาร์ด
อเวนฮาร์ด
21:30
21:30
Rukh Vynnyky
Rukh Vynnyky

Turkey 2

โบลูสปอร์
โบลูสปอร์
18:00
18:00
กาเซียนเท็ป BB
กาเซียนเท็ป BB
Afjet Afyonspor
Afjet Afyonspor
20:30
20:30
อัลตินอดู
อัลตินอดู
อัลเตย์สปอร์
อัลเตย์สปอร์
20:30
20:30
อัลเตย์สปอร์
อัลเตย์สปอร์
อดาน่าสปอร์
อดาน่าสปอร์
21:00
21:00
อดาน่า
อดาน่า

รัสเซีย ดิวิชั่น 3

เชอร์ตาโนโว 2
เชอร์ตาโนโว 2
18:00
18:00
FK Leningradets
FK Leningradets
คามาซ นาเบเรซ
คามาซ นาเบเรซ
18:00
18:00
Ufa B
Ufa B
Svard Da Boehm
Svard Da Boehm
18:00
18:00
เนฟเทคคิมิค
เนฟเทคคิมิค
Rotor Volgograd B
Rotor Volgograd B
19:00
19:00
เอฟเค คิมกี้ 2
เอฟเค คิมกี้ 2
โนโวรอสซี่
โนโวรอสซี่
20:00
20:00
SKA รอสตอฟ
SKA รอสตอฟ
สปาร์ตัก นาลชิค
สปาร์ตัก นาลชิค
20:00
20:00
FK Angusht
FK Angusht
โวลการ์
โวลการ์
20:00
20:00
FK Biolog
FK Biolog
Syzran-2003
Syzran-2003
20:00
20:00
ลาด้า ทอกเลียตติ
ลาด้า ทอกเลียตติ
ลีเจียน ไดนาโม
ลีเจียน ไดนาโม
22:00
22:00
วลาดิคาฟคาซ
วลาดิคาฟคาซ

สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก

ฮิเบอร์เนี่ยน
ฮิเบอร์เนี่ยน
18:30
18:30
เซลติก
เซลติก

เยอรมัน D2

ดินาโม เดรสเดน
ดินาโม เดรสเดน
18:30
18:30
โคโลญจน์
โคโลญจน์
ดาร์มสตัดท์
ดาร์มสตัดท์
18:30
18:30
โบคุ่ม
โบคุ่ม
ไฮน์เดนเฮลม์
ไฮน์เดนเฮลม์
18:30
18:30
ซังค์ เพาลี
ซังค์ เพาลี
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
18:30
18:30
อิงโกลสตัดท์
อิงโกลสตัดท์
เรเกนเบิร์ก
เรเกนเบิร์ก
18:30
18:30
มักเดเบิร์ก
มักเดเบิร์ก

เดนมาร์ก ดิวิชั่น1

เฟรเดอริเซีย
เฟรเดอริเซีย
18:45
18:45
โคเก้
โคเก้
เฮลซิงกอร์
เฮลซิงกอร์
18:45
18:45
ทิซเตด เอฟซี
ทิซเตด เอฟซี
ฮวิโดฟ
ฮวิโดฟ
18:45
18:45
ซิลเคบอร์ก
ซิลเคบอร์ก
ลิงบี้
ลิงบี้
18:45
18:45
นิโคบิ้ง ฟอลสเตอร์
นิโคบิ้ง ฟอลสเตอร์
วีบรอก
วีบรอก
18:45
18:45
นาเอสเวด
นาเอสเวด

Uzbekistan League

นาฟบาฮอร์
นาฟบาฮอร์
19:15
19:15
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน
ซอกเดียน่า จิซาค
ซอกเดียน่า จิซาค
21:20
21:20
เมตาลุค เบคาเบด
เมตาลุค เบคาเบด

ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

ซังค์ พอลเท่น
ซังค์ พอลเท่น
19:30
19:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
สตวร์มกราซ
สตวร์มกราซ
19:30
19:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
ออสเตรีย เวียนนา
ออสเตรีย เวียนนา
22:00
22:00
LASK ลินซ์
LASK ลินซ์

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

เอฟเวอร์ตัน
เอฟเวอร์ตัน
19:30
19:30
แมนฯ ยูไนเต็ด
แมนฯ ยูไนเต็ด
อาร์เซน่อล
อาร์เซน่อล
22:00
22:00
คริสตัล พาเลซ
คริสตัล พาเลซ
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
22:00
22:00
ลิเวอร์พูล
ลิเวอร์พูล

สวีเดน ออลสเวนส์คาน

ฮัคเค่น
ฮัคเค่น
20:00
20:00
เยอร์การ์เด้น
เยอร์การ์เด้น
ฮัมมาร์บี้
ฮัมมาร์บี้
22:30
22:30
เอเอฟซี ยูไนเต็ด
เอเอฟซี ยูไนเต็ด

สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

นอร์บี้
นอร์บี้
20:00
20:00
ยอนโคปิ้ง
ยอนโคปิ้ง
ดัลคุลด์ FF
ดัลคุลด์ FF
22:30
22:30
มอลล์บี้
มอลล์บี้

กรีซ ดิวิชั่น2

คิสสามิกอส
คิสสามิกอส
20:00
20:00
โดซา ดรามัส
โดซา ดรามัส

Israel D2

Petah Tikva
Petah Tikva
20:00
20:00
Ahi Nazareth
Ahi Nazareth
ฮาโปเอล ริซอน
ฮาโปเอล ริซอน
20:00
20:00
ไอโรนี่ รามัต
ไอโรนี่ รามัต

african youth cup

กินี(U17)
กินี(U17)
20:00
20:00
โมร็อกโก(U17)
โมร็อกโก(U17)
แคเมอรูน(U17)
แคเมอรูน(U17)
20:00
20:00
เซเนกัล(U17)
เซเนกัล(U17)

รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

อูราล
อูราล
20:30
20:30
รูบิน คาซาน
รูบิน คาซาน
สปาร์ตัก มอสโก
สปาร์ตัก มอสโก
23:00
23:00
เยนิเซร์
เยนิเซร์

บุนเดสลีกา เยอรมัน

ไฟร์บวร์ก
ไฟร์บวร์ก
20:30
20:30
ดอร์ทมุนด์
ดอร์ทมุนด์
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23:00
23:00
ฮันโนเวอร์ 96
ฮันโนเวอร์ 96

จอร์เจีย พรีเมียร์

ชิคฮูร่า
ชิคฮูร่า
21:00
21:00
ตอร์ปิโด คาตูซี่
ตอร์ปิโด คาตูซี่

เดนมาร์ก ซุปเปอร์ ลีก

เอซี ฮอร์เซ่นส์
เอซี ฮอร์เซ่นส์
21:00
21:00
ซอนเดอร์ไจสกี
ซอนเดอร์ไจสกี
เวเจิล
เวเจิล
23:00
23:00
AGF อาร์ฮุส
AGF อาร์ฮุส

ไซปรัส ดิวิชั่น 1

อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า
21:00
21:00
อิโนซิส พาราลิมนิ่
อิโนซิส พาราลิมนิ่
อปอลลอน
อปอลลอน
21:00
21:00
AEL ลิมาสซอล
AEL ลิมาสซอล
ลาร์นาคา
ลาร์นาคา
23:00
23:00
อโปเอล นิโคเซีย
อโปเอล นิโคเซีย

เช็ก ลิกา 2

SC ซนอย์โม
SC ซนอย์โม
22:00
22:00
เซสเก บูเดโจวิซ
เซสเก บูเดโจวิซ
ฮราเดตส์กราลอเว
ฮราเดตส์กราลอเว
22:00
22:00
Chrudim
Chrudim
FK Taborsko
FK Taborsko
22:00
22:00
วิคตอเรีย ซิซคอฟ
วิคตอเรีย ซิซคอฟ
วอร์นดอฟ
วอร์นดอฟ
22:00
22:00
เบอโน่
เบอโน่

Serbian Superliga

Proleter Novi Sad
Proleter Novi Sad
22:00
22:00
มัลโดส ลูการ์นี
มัลโดส ลูการ์นี
ราสนิกีร์ ไนร์
ราสนิกีร์ ไนร์
23:30
23:30
ปาร์ติซาน เบลเกรด
ปาร์ติซาน เบลเกรด

แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

ES เซทิฟ
ES เซทิฟ
22:00
22:00
USM อัลเจอร์
USM อัลเจอร์

เช็ก ดิวิชั่น1

ซลิน
ซลิน
22:00
22:00
สลาเวีย ปราก
สลาเวีย ปราก
สปาร์ตาปราก
สปาร์ตาปราก
22:00
22:00
MFK คาร์วีน่า
MFK คาร์วีน่า
ดูก้า ปรากซ์
ดูก้า ปรากซ์
22:00
22:00
มลาด้า โบเลสลาฟ
มลาด้า โบเลสลาฟ
บานิค ออสตราว่า
บานิค ออสตราว่า
22:00
22:00
โอปาว่า
โอปาว่า
โบฮีเมี่ยนส์ 1905
โบฮีเมี่ยนส์ 1905
22:00
22:00
ยาบโลเนช
ยาบโลเนช
ไพรบราม
ไพรบราม
22:00
22:00
วิคตอเรีย พัลเซ่น
วิคตอเรีย พัลเซ่น
ซิกม่า โอโลมุช
ซิกม่า โอโลมุช
22:00
22:00
เทปลิเซ่
เทปลิเซ่
สโลวาน ลิเบอเรช
สโลวาน ลิเบอเรช
22:00
22:00
สโลวัคโก้
สโลวัคโก้

สก็อตแลนด์ ลีกวัน

อาร์บรอท
อาร์บรอท
22:05
22:05
เรธโรเวอร์ส
เรธโรเวอร์ส

กรีซ ซุปเปอร์ลีก

PAE อโตรมิตอส
PAE อโตรมิตอส
23:00
23:00
พานาธิไนกอส
พานาธิไนกอส
ลาเมีย
ลาเมีย
23:00
23:00
โอลิมเปียกอส
โอลิมเปียกอส
AEK เอเธนส์
AEK เอเธนส์
23:00
23:00
ลาริสซ่า
ลาริสซ่า
พานิโอนิออส
พานิโอนิออส
23:00
23:00
เจียนนิน่า
เจียนนิน่า
PAOK ซาโลนิก้า
PAOK ซาโลนิก้า
23:00
23:00
เลวาเดียกอส
เลวาเดียกอส
พาไนโทลิกอส
พาไนโทลิกอส
23:00
23:00
อาริส ซาโลนิก้า
อาริส ซาโลนิก้า
OFI เครเต้
OFI เครเต้
23:00
23:00
แอสเตราส
แอสเตราส
ซานธี
ซานธี
23:00
23:00
อพอลลอน สเมียร์นีส
อพอลลอน สเมียร์นีส

แทงบอล