โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางถ่าย 26 พฤษภาคม 2562



นอร์เวย์ ดิวิชั่น1

ทรอมโซ่
ทรอมโซ่
23:00
23:00
โมลด์
โมลด์
เรนเฮล์ม
เรนเฮล์ม
23:00
23:00
สตรอมก็อดเซ็ท
สตรอมก็อดเซ็ท
เอ็มจอนดาเลน
เอ็มจอนดาเลน
23:00
23:00
เฮาเกซุนด์
เฮาเกซุนด์
เอสเค บรานน์
เอสเค บรานน์
01:00
01:00
โรเซนบอร์ก
โรเซนบอร์ก

2019 Golf PGA Tour

2019 Golf PGA Tour
2019 Golf PGA Tour
00:01
00:01
2019 Golf PGA Tour
2019 Golf PGA Tour

IIHF Ice Hockey World

IIHF Ice Hockey World
IIHF Ice Hockey World
01:30
01:30
IIHF Ice Hockey World
IIHF Ice Hockey World

โครเอเชีย ดิวิชั่น1

ดินาโม ซาเกร็บ
ดินาโม ซาเกร็บ
00:00
00:00
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
โลโคโมติวา ซาเกร็บ
โลโคโมติวา ซาเกร็บ
00:00
00:00
กอริก้า
กอริก้า
โอซีเยค
โอซีเยค
00:00
00:00
อินเตอร์ ซาเปรซิค
อินเตอร์ ซาเปรซิค

ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์

อัคราเนส
อัคราเนส
00:00
00:00
เซนจาร์นาน
เซนจาร์นาน
ฟีลเคียร์
ฟีลเคียร์
02:15
02:15
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
วาลูร์ เรย์ยาวิค
วาลูร์ เรย์ยาวิค
02:15
02:15
เบรย์ดาบลิค
เบรย์ดาบลิค

อูรุกวัย พรีเมียร์

บอสตัน ริเวอร์
บอสตัน ริเวอร์
01:00
01:00
เซอร์โร ลาร์โก
เซอร์โร ลาร์โก
วันเดอร์เรอร์
วันเดอร์เรอร์
01:00
01:00
พลาซ่า โคโลเนีย
พลาซ่า โคโลเนีย
สปอร์ทติ้ง คลับ
สปอร์ทติ้ง คลับ
01:00
01:00
ดานูบิโอ
ดานูบิโอ
เพนาโรล
เพนาโรล
04:00
04:00
โปรแกร็บโซ่
โปรแกร็บโซ่

ยูเออี ดิวิชั่น1

อัล ด๊าฟร่า
อัล ด๊าฟร่า
01:00
01:00
อัจมาน
อัจมาน
อัล นาเซอร์(UAE)
อัล นาเซอร์(UAE)
01:00
01:00
อัล จาซิล่า(UAE)
อัล จาซิล่า(UAE)
อัล-เวห์ด้า(UAE)
อัล-เวห์ด้า(UAE)
01:00
01:00
อัล ไอน์
อัล ไอน์
อัล วาเซิ่ล
อัล วาเซิ่ล
01:00
01:00
อิตติฮัต คาลบา
อิตติฮัต คาลบา

กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี

โตริโน่
โตริโน่
20:00
20:00
ลาซิโอ
ลาซิโอ
ซามพ์โดเรีย
ซามพ์โดเรีย
23:00
23:00
ยูเวนตุส
ยูเวนตุส
อตาลันต้า
อตาลันต้า
01:30
01:30
ซัสเซาโล่
ซัสเซาโล่
ฟิออเรนติน่า
ฟิออเรนติน่า
01:30
01:30
เจนัว
เจนัว
อินเตอร์ มิลาน
อินเตอร์ มิลาน
01:30
01:30
เอ็มโปลี
เอ็มโปลี
สปอล
สปอล
01:30
01:30
เอซี มิลาน
เอซี มิลาน
กายารี่
กายารี่
01:30
01:30
อูดิเนเซ่
อูดิเนเซ่
โรม่า
โรม่า
01:30
01:30
ปาร์ม่า
ปาร์ม่า

ฟุตบอลโลก U20

เม็กซิโก(U20)
เม็กซิโก(U20)
20:30
20:30
ญี่ปุ่น(U20)
ญี่ปุ่น(U20)
เซเนกัล(U20)
เซเนกัล(U20)
23:00
23:00
โคลัมเบีย(U20)
โคลัมเบีย(U20)
เอกวาดอร์(U20)
เอกวาดอร์(U20)
23:00
23:00
อิตาลี(U20)
อิตาลี(U20)
โปแลนด์(U20)
โปแลนด์(U20)
01:30
01:30
ตาฮิติ(U20)
ตาฮิติ(U20)

ชิลี พรีเมียร์ลีก

เดปอร์เตส อิควิกกัว
เดปอร์เตส อิควิกกัว
23:30
23:30
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
คูริโก้ ยูนิโด
คูริโก้ ยูนิโด
02:00
02:00
ปาเลสติโน่
ปาเลสติโน่
คอนเซปซิออน
คอนเซปซิออน
04:30
04:30
โอ ฮิกกิ้นส์
โอ ฮิกกิ้นส์

กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี

เปสคาร่า
เปสคาร่า
02:00
02:00
เวโรน่า
เวโรน่า

บราซิล ซีรี่เอ

ฟลาเมงโก
ฟลาเมงโก
02:00
02:00
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
ซานโตส
ซานโตส
02:00
02:00
อินเตอร์นาซิอองนาล
อินเตอร์นาซิอองนาล
ฟอร์ตาเลซ่า
ฟอร์ตาเลซ่า
05:00
05:00
วาสโก ดากามา
วาสโก ดากามา
โครินเธียนส์ SP
โครินเธียนส์ SP
05:00
05:00
เซาเปาโล
เซาเปาโล
ครูไซโร่ MG
ครูไซโร่ MG
05:00
05:00
ชาเปโคเอนเซ่
ชาเปโคเอนเซ่
บาเฮีย
บาเฮีย
05:00
05:00
ฟลูมิเนนเซ RJ
ฟลูมิเนนเซ RJ

Golf LPGA Tour

Golf LPGA Tour
Golf LPGA Tour
02:00
02:00
Golf LPGA Tour
Golf LPGA Tour

บราซิล ซีรี่บี

แอตฯ กัวเนนเซ่
แอตฯ กัวเนนเซ่
02:00
02:00
วิตอเรีย BA
วิตอเรีย BA

อเมริกา เมเจอร์ลีก

สปอร์ติ้ง แคนซัส
สปอร์ติ้ง แคนซัส
05:00
05:00
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
โตรอนโต้ เอฟซี
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
06:30
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์

อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B

เอลมาโกล
เอลมาโกล
01:10
01:10
เซ็นทรัล คอร์โดบ้า
เซ็นทรัล คอร์โดบ้า

เวเนซุเอลา พรีเมียร์

อารากัว
อารากัว
04:00
04:00
เอสตูเดียนเตส
เอสตูเดียนเตส

Ecuador Pilsener A

ออกัส
ออกัส
00:00
00:00
เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ
เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ
Mushuc Runa
Mushuc Runa
02:15
02:15
เอเมเลค
เอเมเลค
เดลฟิน เอสซี
เดลฟิน เอสซี
04:30
04:30
อินดิฯ โจเซ่วาล์เล
อินดิฯ โจเซ่วาล์เล

Brasileiro

ยาปิรันก้า
ยาปิรันก้า
01:30
01:30
Tombense
Tombense
Globo
Globo
03:00
03:00
เทรเซ่ พาไรบา
เทรเซ่ พาไรบา
แซมปายโอ้(MA)
แซมปายโอ้(MA)
03:00
03:00
เฟอร์โรเวียเรีย
เฟอร์โรเวียเรีย
ลูเวอร์เดนเซ่
ลูเวอร์เดนเซ่
03:00
03:00
โวลตา เรดอนดา
โวลตา เรดอนดา
โบอา เอสปอร์เต้
โบอา เอสปอร์เต้
04:00
04:00
เปซานดู(PA)
เปซานดู(PA)
โบตาโฟโก้ PB
โบตาโฟโก้ PB
04:00
04:00
อิมเพอราทิช
อิมเพอราทิช

เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล
เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล
01:30
01:30
บรูค พีรอนนาส
บรูค พีรอนนาส
เอเลี่ยนซา ลิม่า
เอเลี่ยนซา ลิม่า
04:00
04:00
Binacional
Binacional

Colombia Copa Mustang A

ดิปอร์เทส โตลิม่า
ดิปอร์เทส โตลิม่า
05:15
05:15
จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
เดปอร์ติโว กาลี
เดปอร์ติโว กาลี
07:30
07:30
อัตเลติโก นาซิอองนาล
อัตเลติโก นาซิอองนาล

อเมริกา D1

Bethlehem Steel
Bethlehem Steel
01:00
01:00
หลุยส์วิลล์ ซิตี้
หลุยส์วิลล์ ซิตี้
Loudoun United
Loudoun United
03:00
03:00
เซนต์ หลุยส์
เซนต์ หลุยส์
Tacoma Defiance
Tacoma Defiance
03:30
03:30
เฟรสโน FC
เฟรสโน FC

MLB Regular Season 2019

Atlanta Braves
Atlanta Braves
06:00
06:00
St. Louis Cardinals
St. Louis Cardinals

เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น1

โออิตะ ตรินิต้า
โออิตะ ตรินิต้า
LIVE
LIVE
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

จีน ซูเปอร์ลีก

ต้าเหลียน อาเออร์บิน
ต้าเหลียน อาเออร์บิน
LIVE
LIVE
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
16:30
16:30
เซี่ยงไฮ้ เซินเจิ้น
เซี่ยงไฮ้ เซินเจิ้น
ซานตง ลู่เนิ่ง
ซานตง ลู่เนิ่ง
18:35
18:35
กว่างโจว RF
กว่างโจว RF
เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย
เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย
18:35
18:35
ปักกิ่ง กั๋วอัน
ปักกิ่ง กั๋วอัน

เกาหลี ดิวิชั่น1

แดกู เอฟซี
แดกู เอฟซี
15:00
15:00
ซูวอน ซัมซุง
ซูวอน ซัมซุง
ชอนบุกฮุนได
ชอนบุกฮุนได
17:00
17:00
กยองนัม
กยองนัม

Kazakhstan Division 1

อีกิบาสตัซ
อีกิบาสตัซ
15:00
15:00
Kyzylzhar
Kyzylzhar
FK Maktaaral
FK Maktaaral
19:00
19:00
อักฮซายิก โอรอล
อักฮซายิก โอรอล
FK คัสไป
FK คัสไป
20:00
20:00
กราเซอร์
กราเซอร์

Roland-Garros 2019

Roland-Garros 2019
Roland-Garros 2019
15:30
15:30
Roland-Garros 2019
Roland-Garros 2019
Roland-Garros 2019
Roland-Garros 2019
00:00
00:00
Roland-Garros 2019
Roland-Garros 2019
Roland-Garros 2019
Roland-Garros 2019
15:50
15:50
Roland-Garros 2019
Roland-Garros 2019

TCR Europe

TCR Europe
TCR Europe
16:30
16:30
TCR Europe
TCR Europe

Czech U21

ฮราเดตส์(U21)
ฮราเดตส์(U21)
20:00
20:00
สโลวัคโก้(U21)
สโลวัคโก้(U21)
คาร์วิน่า(U21)
คาร์วิน่า(U21)
20:00
20:00
เทปลิเซ่(U21)
เทปลิเซ่(U21)

ลาลีกา สเปน 2

อัลเมเรีย
อัลเมเรีย
17:00
17:00
อัลคอลคอน
อัลคอลคอน
กิมนาสติก
กิมนาสติก
21:00
21:00
เอลเช่
เอลเช่
เตเนริเฟ่
เตเนริเฟ่
23:00
23:00
เรอัล โอเบียโด
เรอัล โอเบียโด
กรานาด้า
กรานาด้า
00:00
00:00
คาดิส
คาดิส
เอ็กเตรมาดูร่า
เอ็กเตรมาดูร่า
01:00
01:00
ซีดี ลูโก
ซีดี ลูโก

คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

เออร์ติช
เออร์ติช
19:00
19:00
เอฟเค อะตีราอู
เอฟเค อะตีราอู
ชัคเตอร์ คารากันด้า
ชัคเตอร์ คารากันด้า
19:00
19:00
ไครัต อัลมาตี้
ไครัต อัลมาตี้
อัคโตเบ
อัคโตเบ
21:00
21:00
ออร์ดาบาซี่ย์
ออร์ดาบาซี่ย์

2019 Golf European Tour

2019 Golf European Tour
2019 Golf European Tour
17:30
17:30
2019 Golf European Tour
2019 Golf European Tour

Euroformula Open

Euroformula Open
Euroformula Open
17:45
17:45
Euroformula Open
Euroformula Open

MXGP

MXGP
MXGP
18:00
18:00
MXGP
MXGP
MXGP
MXGP
21:00
21:00
MXGP
MXGP

รัสเซีย ดิวิชั่น 3

Dnepr Smolensk
Dnepr Smolensk
20:00
20:00
โลโคโมทีฟ มอสโก บี
โลโคโมทีฟ มอสโก บี
ซัลยุต
ซัลยุต
20:00
20:00
Rotor Volgograd B
Rotor Volgograd B
สโตรกิโน่ มอสโก
สโตรกิโน่ มอสโก
20:00
20:00
Zorkyi Krasnogorsk
Zorkyi Krasnogorsk
เปสคอฟ 747
เปสคอฟ 747
20:00
20:00
Veles
Veles
FK Leningradets
FK Leningradets
21:00
21:00
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์
Kvant Obninsk
Kvant Obninsk
21:00
21:00
คิมิค โนโวมอสคอฟสค์
คิมิค โนโวมอสคอฟสค์
โซโคล ซาลาตอฟ
โซโคล ซาลาตอฟ
21:00
21:00
เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์
เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์
Zvezda Ryazan
Zvezda Ryazan
21:00
21:00
ดินาโม บรีอันสค์
ดินาโม บรีอันสค์
ตอร์ปิโด มอสโก
ตอร์ปิโด มอสโก
21:00
21:00
ซาเทิร์น
ซาเทิร์น
Znamya Truda
Znamya Truda
21:30
21:30
โดลกิเย่ พรูดี้
โดลกิเย่ พรูดี้

รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

ดินาโม มอสโก
ดินาโม มอสโก
18:00
18:00
อาร์เซน่อล ตูล่า
อาร์เซน่อล ตูล่า
โลโคโมทีฟ มอสโก
โลโคโมทีฟ มอสโก
18:00
18:00
เอฟซี อูฟา
เอฟซี อูฟา
เซนิต
เซนิต
18:00
18:00
เยนิเซร์
เยนิเซร์
CSKA มอสโก
CSKA มอสโก
18:00
18:00
ครีลย่า โซเวียตอฟ
ครีลย่า โซเวียตอฟ

ไทยพรีเมียร์ลีก

ชลบุรี เอฟซี
ชลบุรี เอฟซี
18:00
18:00
ราชบุรี มิตรผล
ราชบุรี มิตรผล
แบงค็อก ยูไนเต็ด
แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00
18:00
สมุทรปราการ ซิตี้
สมุทรปราการ ซิตี้
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00
19:00
เมืองทอง ยูไนเต็ด
เมืองทอง ยูไนเต็ด

ไทยแชมเปี้ยนชิพ

ศรีสะเกษ เอฟซี
ศรีสะเกษ เอฟซี
18:00
18:00
โปลิศ เทโร
โปลิศ เทโร
ขอนแก่น เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี
18:00
18:00
แอร์ฟอร์ซ
แอร์ฟอร์ซ
หนองบัวพิชญ เอฟซี
หนองบัวพิชญ เอฟซี
19:00
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
ราชนาวี เอฟซี
ราชนาวี เอฟซี
19:00
19:00
บีจีปทุม ยูไนเต็ด
บีจีปทุม ยูไนเต็ด

Monaco Grand Prix 2019

Monaco Grand Prix 2019
Monaco Grand Prix 2019
19:00
19:00
Monaco Grand Prix 2019
Monaco Grand Prix 2019

Confederations Cup

โมซัมบิก
โมซัมบิก
19:00
19:00
นามิเบีย
นามิเบีย
มาลาวี
มาลาวี
21:30
21:30
เซเชลส์
เซเชลส์

Latvian League

ไลปายาส เมตาลุร์ก
ไลปายาส เมตาลุร์ก
19:00
19:00
FK วัลเมียรา
FK วัลเมียรา
เอฟเค เวนต์สปิลส์
เอฟเค เวนต์สปิลส์
21:00
21:00
FK ริก้า
FK ริก้า

เบลเยี่ยม โปรลีก

รอแยล อันท์เวิร์พ
รอแยล อันท์เวิร์พ
19:30
19:30
ชาเลอร์รัว
ชาเลอร์รัว

สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เยอร์การ์เด้น
เยอร์การ์เด้น
20:00
20:00
ออสเตอร์ซุนด์ FK
ออสเตอร์ซุนด์ FK
คัลมาร์
คัลมาร์
22:30
22:30
เอล์ฟส์บอร์ก
เอล์ฟส์บอร์ก

สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

มอลล์บี้
มอลล์บี้
20:00
20:00
GAIS โกเตนเบิร์ก
GAIS โกเตนเบิร์ก
เทรลเลบอร์ก
เทรลเลบอร์ก
22:30
22:30
ออสเตอร์ IF
ออสเตอร์ IF

นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2

ซองน์ดาล
ซองน์ดาล
20:00
20:00
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
Jerv
Jerv
23:00
23:00
อาเลซุนด์
อาเลซุนด์
สตรอมเมน
สตรอมเมน
23:00
23:00
ซานเดฟยอร์ด
ซานเดฟยอร์ด
โนท็อดเด้น
โนท็อดเด้น
23:00
23:00
รัวฟอส
รัวฟอส
คองสวิงเกอร์
คองสวิงเกอร์
23:00
23:00
เนสท์ โซตรา
เนสท์ โซตรา
สคีด ออสโล
สคีด ออสโล
23:00
23:00
ซานด์เนส
ซานด์เนส

World Rallycross

World Rallycross
World Rallycross
20:00
20:00
World Rallycross
World Rallycross

อาร์เมเนีย พรีเมียร์ลีก

เอฟซี พิวนิค
เอฟซี พิวนิค
20:00
20:00
อรารัต เยเรวาน
อรารัต เยเรวาน

เช็ก ดิวิชั่น1

วิคตอเรีย พัลเซ่น
วิคตอเรีย พัลเซ่น
20:00
20:00
บานิค ออสตราว่า
บานิค ออสตราว่า
สลาเวีย ปราก
สลาเวีย ปราก
20:00
20:00
สปาร์ตาปราก
สปาร์ตาปราก
ยาบโลเนช
ยาบโลเนช
20:00
20:00
สโลวาน ลิเบอเรช
สโลวาน ลิเบอเรช

อิตาลี C1

ริมินี่
ริมินี่
20:00
20:00
เวโรน่า
เวโรน่า

Turkey 2

ฮาเตย์สปอร์
ฮาเตย์สปอร์
20:00
20:00
อดาน่า
อดาน่า
ออสมานลิสปอร์
ออสมานลิสปอร์
01:00
01:00
กาเซียนเท็ป BB
กาเซียนเท็ป BB

อินโดนีเซีย ลีกา

PSIS เซมารัง
PSIS เซมารัง
20:30
20:30
เปรซียา จาการ์ตา
เปรซียา จาการ์ตา

ลีกวัน อังกฤษ

ชาร์ลตัน แอธเลติก
ชาร์ลตัน แอธเลติก
21:00
21:00
ซันเดอร์แลนด์
ซันเดอร์แลนด์

สก็อตฯ แชมเปี้ยนชิพ

เซนต์ เมียร์เรน
เซนต์ เมียร์เรน
21:00
21:00
ดันดี ยูไนเต็ด
ดันดี ยูไนเต็ด

เบลารุส คัพ

ชัคห์ติยอร์
ชัคห์ติยอร์
21:00
21:00
วิเท็บส์ค
วิเท็บส์ค

สวิตฯ ดิวิชั่น2

อารัว
อารัว
21:00
21:00
รัพเพอชวีล-โจนา
รัพเพอชวีล-โจนา
ลัวซานนี สปอร์ท
ลัวซานนี สปอร์ท
21:00
21:00
วาดุซ
วาดุซ
เซอร์เวตต์
เซอร์เวตต์
21:00
21:00
SC เครียนส์
SC เครียนส์
วิล 1900
วิล 1900
21:00
21:00
เคียสโซ
เคียสโซ
วินเตอร์ทูร์
วินเตอร์ทูร์
21:00
21:00
ชาฟฟ์เฮาเซ่น
ชาฟฟ์เฮาเซ่น

ยูเครน ดิวิชั่น2

อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ
อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ
21:00
21:00
Balkany Zorya
Balkany Zorya

Georgia Division

ซามเตรเดีย
ซามเตรเดีย
21:00
21:00
เทลาวี
เทลาวี
กากรา
กากรา
21:00
21:00
Guria Lanchkhuti
Guria Lanchkhuti

Uzbekistan League

นาซาฟ การ์ชิ
นาซาฟ การ์ชิ
21:00
21:00
โลโคโมทีฟ ทัชเคน
โลโคโมทีฟ ทัชเคน
ซอกเดียน่า จิซาค
ซอกเดียน่า จิซาค
21:00
21:00
บูโซโร FK
บูโซโร FK
ปัคตากอร์
ปัคตากอร์
21:00
21:00
OTMK อัลมาลิค
OTMK อัลมาลิค

ยูเครน พรีเมียร์ลีก

ดินาโม เคียฟ
ดินาโม เคียฟ
21:00
21:00
FC ลวีฟ
FC ลวีฟ
ซอร์ย่า ลูแฮงส์
ซอร์ย่า ลูแฮงส์
23:30
23:30
โอเล็คซานเดรีย
โอเล็คซานเดรีย
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
23:30
23:30
อิลลิชิเว็ตส์
อิลลิชิเว็ตส์

แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

โอลิมปิก เมเดีย
โอลิมปิก เมเดีย
22:00
22:00
JS ซาอัวร่า
JS ซาอัวร่า
ES เซทิฟ
ES เซทิฟ
04:30
04:30
MO Bejaia
MO Bejaia
เจเอส คาบิลี่
เจเอส คาบิลี่
04:30
04:30
บอร์จบัว แอเรริดจ์
บอร์จบัว แอเรริดจ์
MC โอราน
MC โอราน
04:30
04:30
ฮุสเซียน เดย์
ฮุสเซียน เดย์
CR เบลูอิซดัด
CR เบลูอิซดัด
04:30
04:30
USM เบล อับเบส
USM เบล อับเบส
ปาราดัว เอซี
ปาราดัว เอซี
04:30
04:30
ตาดเจนาเน็ต
ตาดเจนาเน็ต
CS Constantine
CS Constantine
04:30
04:30
USM อัลเจอร์
USM อัลเจอร์

โรมาเนีย ดิวิชั่น1

ดูนาเรีย คาลาราซี
ดูนาเรีย คาลาราซี
22:00
22:00
กาซเมตาน
กาซเมตาน
คอนคอร์เดีย เชียจน่า
คอนคอร์เดีย เชียจน่า
01:00
01:00
โปลิเทคนิก้า อายซี่
โปลิเทคนิก้า อายซี่

ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
22:00
ซังค์ พอลเท่น
ซังค์ พอลเท่น
LASK ลินซ์
LASK ลินซ์
22:00
22:00
ออสเตรีย เวียนนา
ออสเตรีย เวียนนา
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
22:00
สตวร์มกราซ
สตวร์มกราซ

เดนมาร์ก ซุปเปอร์ ลีก

AGF อาร์ฮุส
AGF อาร์ฮุส
23:00
23:00
แรนเดอร์ส
แรนเดอร์ส

ฟินแลนด์ พรีเมียร์

HJK เฮลซิงกิ
HJK เฮลซิงกิ
22:30
22:30
KPV คอคคูล่า
KPV คอคคูล่า
IFK มารีฮามน์
IFK มารีฮามน์
22:30
22:30
VPS วาซ่า
VPS วาซ่า

IndyCar Racing

IndyCar Racing
IndyCar Racing
22:30
22:30
IndyCar Racing
IndyCar Racing

กระชับมิตรทีมชาติ

สหรัฐอเมริกา(W)
สหรัฐอเมริกา(W)
23:00
23:00
เม็กซิโก(W)
เม็กซิโก(W)

ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

เฟเนร์บาห์เช่
เฟเนร์บาห์เช่
23:00
23:00
อันตัลยาสปอร์
อันตัลยาสปอร์
กัซเทป
กัซเทป
23:00
23:00
อันคารากูคู
อันคารากูคู
เคย์เซริสปอร์
เคย์เซริสปอร์
23:00
23:00
เอร์ซูรุมสปอร์ BB
เอร์ซูรุมสปอร์ BB
มาลัตญ่า
มาลัตญ่า
23:00
23:00
บูร์ซาสปอร์
บูร์ซาสปอร์

caf confederation

ซามาเลก
ซามาเลก
03:00
03:00
เบอร์กาเน
เบอร์กาเน

Colombia B

เดปอร์เตส ควินดิโอ
เดปอร์เตส ควินดิโอ
03:15
03:15
โบญาก้า ซิโค
โบญาก้า ซิโค

Nascar Cup

Nascar Cup
Nascar Cup
05:00
05:00
Nascar Cup
Nascar Cup

เม็กซิโก พรีเมียร่า

เลออน
เลออน
08:06
08:06
ติเกรส์ UANL
ติเกรส์ UANL

แทงบอล