SIAMSPORT24 ดูบอลสดฟรี ตลอด 24 ชั่วโมง | ผลบอลเมื่อวาน

ทีเด็ดบอล168

ผลบอลเมื่อวาน

แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
23:00
ไอเวอรี่โคสต์
1 - 1
แอลจีเรีย
02:00
มาดากัสการ์
0 - 3
ตูนิเซีย
ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
20:30
เอฟซี พิวนิค
3 - 3
FK Korzo Prilep
21:00
ออร์ดาบาซี่ย์
1 - 0
ตอร์ปิโด คาตูซี่
21:45
FK เวนต์สปิลส์
3 - 0
ตูตา เดอร์เรซ
22:00
อลาชเคิร์ต
3 - 1
มาเคโดนิจา
22:30
ทรานส์ นาร์ว่า
0 - 2
บูดุ๊กโน๊ต ปอสโกริก้า
22:30
ลาร์นาคา
1 - 0
CSCA คิซิเนา B
22:30
เคเอฟ ลาซี
1 - 1
ฮาโปเอล เบียร์เชว่า
23:00
คูพีเอส
2 - 0
วิเท็บส์ค
23:00
ฟลอร่า ทาลลินน์
2 - 0
ราสนิกีร์ ไนร์
23:00
ซาบาลี
2 - 3
คราอิโอว่า
23:30
รูซอมเบร็อค
0 - 2
เลฟสกี้ โซเฟีย
23:30
บัลซาน เอฟซี
3 - 4
ดอมซาเล่
23:30
เอฟเค ทราไค
1 - 1
KI Klaksvik
00:00
ไลปายาส เมตาลุร์ก
1 - 1
ดินาโม มินส์ค
00:00
บรอนด์บี้
4 - 1
อินเตอร์ ตูร์คู
00:00
Speranta Nisporeni
0 - 3
เนฟต์ชี่ บาคู
00:00
ชัคห์ติยอร์
1 - 0
ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี
00:00
เอสเค บรานน์
2 - 2
แชมร็อค โรเวอร์ส
00:00
รัดนิก บิเยลจิน่า
2 - 0
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
00:00
โมลด์
7 - 1
เคอาร์ เรย์ยาวิค
00:00
สปายริส เคานาส
0 - 2
อปอลลอน
00:00
มัคคาบี้ ไฮฟา
2 - 0
NK มูรา 05
00:00
อคาเดมี่ ปานเดฟ
0 - 3
ซรินจ์สคิ มอสตาร์
00:00
ครูซาเดอร์
2 - 0
B36 ทอร์ชาฟน์
00:00
เดเบรเซน
3 - 0
เคเอส กูเกซี
00:00
ดินาโม ทบิลิซี
6 - 0
เอ็นกอร์ดานี่
00:00
มัลโม่
7 - 0
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
00:30
โฟล่า เอสซ์
1 - 2
ชิคฮูร่า
01:00
โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
2 - 3
ริกาสฟุทโบลา
01:00
คอนนาห์ คิวเอ็น
1 - 2
คิลมาร์น็อค
01:30
เอฟเค เซต้า
1 - 5
วีดีโอตัน
01:30
คูคาริคกิ สตานคอม
3 - 0
บานานต์ส
01:30
สเตอัว บูคาเรสต์
2 - 0
มิลซามี่
01:30
ดูนาจสก้า สเตรด้า
1 - 1
คราโคเวีย คราคอฟ
01:30
คอลเลจ ยูโรป้า
0 - 0
ลีเกีย วอร์ซอว์
01:45
เซนต์ แพตทริคส์
0 - 2
นอร์โคปิ้ง
01:45
อเบอร์ดีน
2 - 1
RoPS โรวานีมี่
01:45
คลิฟตันวิลล์
0 - 1
เฮาเกซุนด์
01:45
คอร์ก ซิตี้
0 - 2
โพรเกรส นีเดอร์คอร์น
02:00
บูดาเปสต์ ฮอนเวด
3 - 1
ซัลกิริส
02:00
เอ็นเค ซิโรกิ
1 - 2
ไครัต อัลมาตี้
03:00
เบรย์ดาบลิค
0 - 0
วาดุซ
03:00
เซนจาร์นาน
2 - 1
เลวาเดีย ทัลลินน์
กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
07:30
อลิอันซ่า
1 - 0
CSD มูนิชิปัล
09:30
Real Espana
1 - 2
อลาจูเรนเซ่
21:30
ปาคซิ เซ
1 - 1
Balkany Zorya
22:30
เรนดอร์ฟ อัลทัช
2 - 3
เวสต์แฮม
22:30
อโปเอล นิโคเซีย
1 - 0
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
23:00
สคีฟซ์ IK
0 - 0
ทิซเตด เอฟซี
00:00
แอคคริงตัน
2 - 1
โอลิมปิก มาร์กเซย
00:00
เกงค์
4 - 1
มัคคาบี้ เทลอาวีฟ
01:30
ทรานเมียร์ โรเวอร์
0 - 6
ลิเวอร์พูล
01:30
Moyola Park
1 - 3
โคเลอไรน์
01:30
บอสตัน ยูไนเต็ด
2 - 1
กริมสบี้ ทาวน์
01:30
เซาธ์ ชีลดส์
0 - 2
ซันเดอร์แลนด์
02:00
โควา พิดาดิ
1 - 1
เบอร์มิงแฮม
จีน ซูเปอร์ลีก (China Supper League)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
19:00
เทียนจิน เทนด้า
0 - 3
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
07:30
โคลอน
0 - 1
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
บราซิล คัพ (Brazil Cup)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
06:00
ครูไซโร่ MG
3 - 0
อัตเลติโก มิไนโร่
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
02:15
UMF อัฟตูเลดิ้ง
1 - 1
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค
02:15
ฟจอลเนอร์
1 - 1
เคฟลาวิค
02:15
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์
2 - 2
กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส
02:15
เอ็นยาร์ดวิก
3 - 0
ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค
02:15
เฟรม เรย์จาวิค
2 - 1
เลคเนียร์ เรกยะวิก
02:15
แมกนิ
1 - 1
ธอร์ อคูเรย์รี่
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
17:00
อาร์เซนอล ทูลา(U21)
1 - 0
ไดนาโมมอสโก(U21)
Brasileiro
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
06:00
Tombense
0 - 2
โวลตา เรดอนดา
WAFF U16 Championship
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
20:00
จอร์แดน(U16)
0 - 0
ซีเรีย(U16)
23:00
บาห์เรน(U16)
0 - 0
โอมาน(U16)
02:00
เลบานอน(U16)
2 - 1
ปาเลสไตน์(U16)
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
23:00
ไอเวอรี่โคสต์
0-0.5
แอลจีเรีย
0 - 1
1 - 1
02:00
มาดากัสการ์
0.5-1
ตูนิเซีย
0 - 3
0 - 3
ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
20:30
เอฟซี พิวนิค
0.5-1
FK Korzo Prilep
1 - 3
3 - 3
21:00
ออร์ดาบาซี่ย์
0.5-1
ตอร์ปิโด คาตูซี่
0 - 0
1 - 0
21:45
FK เวนต์สปิลส์
0.5-1
ตูตา เดอร์เรซ
1 - 0
3 - 0
22:00
อลาชเคิร์ต
0.5-1
มาเคโดนิจา
1 - 1
3 - 1
22:30
ทรานส์ นาร์ว่า
0.5-1
บูดุ๊กโน๊ต ปอสโกริก้า
0 - 2
0 - 2
22:30
ลาร์นาคา
1.5-2
CSCA คิซิเนา B
1 - 0
1 - 0
22:30
เคเอฟ ลาซี
1.5
ฮาโปเอล เบียร์เชว่า
1 - 1
1 - 1
23:00
คูพีเอส
0.5
วิเท็บส์ค
0 - 0
2 - 0
23:00
ฟลอร่า ทาลลินน์
0.5
ราสนิกีร์ ไนร์
0 - 0
2 - 0
23:00
ซาบาลี
0.5
คราอิโอว่า
1 - 3
2 - 3
23:30
รูซอมเบร็อค
เสมอ
เลฟสกี้ โซเฟีย
0 - 2
0 - 2
23:30
บัลซาน เอฟซี
1-1.5
ดอมซาเล่
2 - 4
3 - 4
23:30
เอฟเค ทราไค
0.5-1
KI Klaksvik
0 - 1
1 - 1
00:00
ไลปายาส เมตาลุร์ก
0.5
ดินาโม มินส์ค
1 - 1
1 - 1
00:00
บรอนด์บี้
1.5-2
อินเตอร์ ตูร์คู
1 - 1
4 - 1
00:00
Speranta Nisporeni
1
เนฟต์ชี่ บาคู
0 - 3
0 - 3
00:00
ชัคห์ติยอร์
1-1.5
ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี
0 - 0
1 - 0
00:00
เอสเค บรานน์
1-1.5
แชมร็อค โรเวอร์ส
2 - 2
2 - 2
00:00
รัดนิก บิเยลจิน่า
เสมอ
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
1 - 0
2 - 0
00:00
โมลด์
1.5
เคอาร์ เรย์ยาวิค
4 - 1
7 - 1
00:00
สปายริส เคานาส
1-1.5
อปอลลอน
0 - 2
0 - 2
00:00
มัคคาบี้ ไฮฟา
1
NK มูรา 05
0 - 0
2 - 0
00:00
อคาเดมี่ ปานเดฟ
เสมอ
ซรินจ์สคิ มอสตาร์
0 - 3
0 - 3
00:00
ครูซาเดอร์
0.5-1
B36 ทอร์ชาฟน์
1 - 0
2 - 0
00:00
เดเบรเซน
1-1.5
เคเอส กูเกซี
0 - 0
3 - 0
00:00
ดินาโม ทบิลิซี
3
เอ็นกอร์ดานี่
2 - 0
6 - 0
00:00
มัลโม่
3.5
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
3 - 0
7 - 0
00:30
โฟล่า เอสซ์
0-0.5
ชิคฮูร่า
1 - 2
1 - 2
01:00
โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
1-1.5
ริกาสฟุทโบลา
0 - 3
2 - 3
01:00
คอนนาห์ คิวเอ็น
1.5-2
คิลมาร์น็อค
0 - 2
1 - 2
01:30
เอฟเค เซต้า
1
วีดีโอตัน
1 - 5
1 - 5
01:30
คูคาริคกิ สตานคอม
1.5
บานานต์ส
1 - 0
3 - 0
01:30
สเตอัว บูคาเรสต์
3.5-4
มิลซามี่
1 - 0
2 - 0
01:30
ดูนาจสก้า สเตรด้า
เสมอ
คราโคเวีย คราคอฟ
1 - 1
1 - 1
01:30
คอลเลจ ยูโรป้า
1.5-2
ลีเกีย วอร์ซอว์
0 - 0
0 - 0
01:45
เซนต์ แพตทริคส์
0.5-1
นอร์โคปิ้ง
0 - 2
0 - 2
01:45
อเบอร์ดีน
2
RoPS โรวานีมี่
1 - 1
2 - 1
01:45
คลิฟตันวิลล์
0.5-1
เฮาเกซุนด์
0 - 1
0 - 1
01:45
คอร์ก ซิตี้
0.5-1
โพรเกรส นีเดอร์คอร์น
0 - 2
0 - 2
02:00
บูดาเปสต์ ฮอนเวด
0.5-1
ซัลกิริส
1 - 1
3 - 1
02:00
เอ็นเค ซิโรกิ
เสมอ
ไครัต อัลมาตี้
1 - 2
1 - 2
03:00
เบรย์ดาบลิค
0-0.5
วาดุซ
0 - 0
0 - 0
03:00
เซนจาร์นาน
0.5
เลวาเดีย ทัลลินน์
1 - 1
2 - 1
กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
07:30
อลิอันซ่า
0.5
CSD มูนิชิปัล
0 - 0
1 - 0
09:30
Real Espana
เสมอ
อลาจูเรนเซ่
1 - 2
1 - 2
21:30
ปาคซิ เซ
0.5-1
Balkany Zorya
1 - 1
1 - 1
22:30
เรนดอร์ฟ อัลทัช
0.5-1
เวสต์แฮม
1 - 3
2 - 3
22:30
อโปเอล นิโคเซีย
1-1.5
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
0 - 0
1 - 0
23:00
สคีฟซ์ IK
-
ทิซเตด เอฟซี
0 - 0
0 - 0
00:00
แอคคริงตัน
1.5
โอลิมปิก มาร์กเซย
2 - 1
2 - 1
00:00
เกงค์
-
มัคคาบี้ เทลอาวีฟ
1 - 1
4 - 1
01:30
ทรานเมียร์ โรเวอร์
1.5-2
ลิเวอร์พูล
0 - 6
0 - 6
01:30
Moyola Park
-
โคเลอไรน์
1 - 3
1 - 3
01:30
บอสตัน ยูไนเต็ด
0.5
กริมสบี้ ทาวน์
0 - 1
2 - 1
01:30
เซาธ์ ชีลดส์
-
ซันเดอร์แลนด์
0 - 2
0 - 2
02:00
โควา พิดาดิ
0.5
เบอร์มิงแฮม
0 - 1
1 - 1
จีน ซูเปอร์ลีก (China Supper League)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
19:00
เทียนจิน เทนด้า
1
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
0 - 3
0 - 3
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
07:30
โคลอน
0-0.5
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
0 - 1
0 - 1
บราซิล คัพ (Brazil Cup)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
06:00
ครูไซโร่ MG
0.5
อัตเลติโก มิไนโร่
2 - 0
3 - 0
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
02:15
UMF อัฟตูเลดิ้ง
0-0.5
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค
0 - 1
1 - 1
02:15
ฟจอลเนอร์
1-1.5
เคฟลาวิค
1 - 1
1 - 1
02:15
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์
0.5
กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส
0 - 2
2 - 2
02:15
เอ็นยาร์ดวิก
0.5
ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค
2 - 0
3 - 0
02:15
เฟรม เรย์จาวิค
0-0.5
เลคเนียร์ เรกยะวิก
2 - 1
2 - 1
02:15
แมกนิ
1-1.5
ธอร์ อคูเรย์รี่
0 - 1
1 - 1
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
17:00
อาร์เซนอล ทูลา(U21)
0-0.5
ไดนาโมมอสโก(U21)
0 - 0
1 - 0
Brasileiro
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
06:00
Tombense
เสมอ
โวลตา เรดอนดา
0 - 2
0 - 2
WAFF U16 Championship
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
20:00
จอร์แดน(U16)
-
ซีเรีย(U16)
0 - 0
0 - 0
23:00
บาห์เรน(U16)
-
โอมาน(U16)
0 - 0
0 - 0
02:00
เลบานอน(U16)
-
ปาเลสไตน์(U16)
0 - 1
2 - 1
แทงบอล