SIAMSPORT24 ดูบอลสดฟรี ตลอด 24 ชั่วโมง | ผลบอลเมื่อวาน

ทีเด็ดบอล168

ผลบอลเมื่อวาน

กระชับมิตรทีมชาติ (International Friendly)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
20:00
เช็ก(U19)
3 - 1
จอร์เจีย(U19)
ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
21:00
อัสตานา
5 - 1
วัลเล็ตตา เอฟซี
22:30
ลาร์นาคา
1 - 1
เกนค์
23:00
สปาร์ตาปราก
2 - 2
แทร็บซอนสปอร์
23:00
เอฟซี พิวนิค
0 - 4
วูล์ฟแฮมป์ตัน
23:15
คราอิโอว่า
0 - 2
AEK เอเธนส์
23:30
บรอนด์บี้
2 - 4
สปอร์ติ้ง บราก้า
23:45
FK เวนต์สปิลส์
0 - 3
วิตอเรีย กิมาไรส์
00:00
เอฟซี ธูน
2 - 3
สปาร์ตัก มอสโก
00:00
เชอร์ริฟ ติราสโพล
1 - 2
AIK โซลน่า
00:00
เฮาเกซุนด์
0 - 1
PSV ไอนด์โฮเฟ่น
00:00
โมลด์
3 - 0
อาริส ซาโลนิก้า
00:00
มัลโม่
3 - 0
ซรินจ์สคิ มอสตาร์
00:00
เนฟต์ชี่ บาคู
2 - 2
บีไน เยฮูด้า
00:30
รอแยล อันท์เวิร์พ
1 - 0
วิคตอเรีย พัลเซ่น
00:30
มัคคาบี้ เทลอาวีฟ
1 - 2
ซูดูว่า
00:30
ลูโดโกเรตส์ รัซกราด
5 - 0
เดอะ นิว เซนต์ส
00:30
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
0 - 1
สตารส์บูร์ก
00:30
เฟเยนูร์ด
4 - 0
ดินาโม ทบิลิซี
00:30
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
1 - 1
ซอร์ย่า ลูแฮงส์
00:45
เอฟเค ซาราเยโว
1 - 2
บาเต้ โบริซอฟ
01:00
ดูเดแล็งก์
3 - 1
นอมเม่
01:00
นอร์โคปิ้ง
1 - 1
ฮาโปเอล เบียร์เชว่า
01:00
มิดทิลแลนด์
2 - 4
เรนเจอร์ส
01:00
ริเยก้า
2 - 0
อเบอร์ดีน
01:30
ออสเตรีย เวียนนา
1 - 2
อปอลลอน
01:30
สเตอัว บูคาเรสต์
0 - 0
มลาด้า โบเลสลาฟ
01:30
วาดุซ
0 - 5
แฟร้งค์เฟิร์ต
02:00
โตริโน่
5 - 0
ชัคเตอร์ คารากันด้า
02:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
0 - 0
PAE อโตรมิตอส
02:00
ปาร์ติซาน เบลเกรด
3 - 1
มาลัตญ่า
02:00
ลูเซิร์น
0 - 3
เอสปันญ่อล
กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
00:30
ยูอี โอลอต
0 - 0
ฮูเอสก้า
00:30
โอซาซูน่า
0 - 0
เออิบาร์
01:00
เรอัล บายาโดลิด
2 - 0
สปอร์ติ้ง กิฆอน
01:00
ซีดี มิรานเดส
1 - 2
แอธเลติก บิลเบา
01:30
เชเซน่า
2 - 3
สปอล
เยาวชนชิงแชมป์เอเชีย รุ่นอายุไม่เกิน19ปี (AFF U19 Championship)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
15:30
ลาว(U19)
1 - 0
บรูไน(U19)
16:00
อินโดนีเซีย(U19)
4 - 0
ติมอร์(U19)
19:00
เมียนมาร์(U19)
4 - 1
ฟิลิปปินส์(U19)
สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Switzerland Challenge League)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
01:00
เคียสโซ
4 - 2
อารัว
อเมริกา ดิวิชั่น 1 (USL Division 1)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
10:00
ซาคราเมนโต เอฟซี
0 - 0
Las Vegas Lights
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
03:00
ซูเลีย
1 - 0
โคลอน
Korea womens league
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
17:00
กูมิ สปอร์ตโตโต้(W)
0 - 5
ฮุนได สตีล(W)
17:00
ซูวอน FCM(W)
3 - 2
โซล(W)
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
18:30
เปอเซล่า ลามังกัน
2 - 2
เปอร์ซิบ บันดุง
อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
06:00
นิวยอร์ก ซิตี้
3 - 2
ฮุสตัน ไดนาโม
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
18:00
FK Ural-2
2 - 0
Ufa B
20:00
Lada Dimitrovgrad
1 - 0
ซเวซดา เปียร์ม
20:00
โนสต้า โนโวทรอย
1 - 3
วอลกา อูลยานอฟสค์
20:30
เชลยาบินสค์
1 - 2
เอฟเค ทิวเมน
21:00
Zenit Izhevsk
1 - 2
คามาซ นาเบเรซ
22:00
Akron Togliatti
3 - 1
ลาด้า ทอกเลียตติ
บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
07:30
โอเอสเต้
1 - 1
บราซิล เด เปโลตัส
มาเลเซีย คัพ
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
20:00
เคดะห์
0 - 2
ตรังกานู
20:00
UiTM FC
0 - 2
PKNP FC
20:00
PB ปาหัง
3 - 0
เปรัค เอฟเอ
20:00
มะละกา
0 - 1
เซลังกอร์ PB
ฟุตบอลชิงแชมป์เอเชียตะวันตก
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
23:30
เยเมน
2 - 1
เลบานอน
02:30
อิรัก
0 - 0
ซีเรีย
Bolivia Liga de Futbol Prof
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
02:00
Royal Pari
2 - 2
ออโรร่า
07:30
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร
1 - 0
ซานโฮเซ(BOL)
เม็กซิโก ดิวิชั่น2 (Mexico Division 2)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
09:00
ซิมาร์โลนส์เดอ โซโนล่า
3 - 0
อเลบริเจส
Israel Ligat Leumit Toto Cup
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
23:30
ฮาโปเอล เบนายซัคนิน
3 - 1
ฮาโปเอล นาซาเรท
23:30
ฮาโปเอล อฟูล่า
1 - 1
ไอโรนี่ รามัต
23:30
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
1 - 1
Petah Tikva
23:30
ฮาโปเอล เบนายลอด
0 - 0
Kfar Kasem
23:30
ฮาโปเอล ริซอน
2 - 1
ฮาโปเอล คาตามอน
23:30
แอชเคลอน
0 - 0
Beitar Ramla
ลีกอื่นๆ
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
02:00
โอลิมเปีย อาซันซิออง
3 - 0
Atletico Colegiales
Georgia Division
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
20:30
Guria Lanchkhuti
2 - 4
ซามเตรเดีย
Brasileiro
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
06:00
ยูเวนตูเด้
2 - 0
Tombense
กระชับมิตรทีมชาติ (International Friendly)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
20:00
เช็ก(U19)
1
จอร์เจีย(U19)
2 - 1
3 - 1
ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
21:00
อัสตานา
2
วัลเล็ตตา เอฟซี
3 - 1
5 - 1
22:30
ลาร์นาคา
0-0.5
เกนค์
0 - 1
1 - 1
23:00
สปาร์ตาปราก
0-0.5
แทร็บซอนสปอร์
1 - 2
2 - 2
23:00
เอฟซี พิวนิค
1.5-2
วูล์ฟแฮมป์ตัน
0 - 4
0 - 4
23:15
คราอิโอว่า
0-0.5
AEK เอเธนส์
0 - 2
0 - 2
23:30
บรอนด์บี้
เสมอ
สปอร์ติ้ง บราก้า
1 - 4
2 - 4
23:45
FK เวนต์สปิลส์
0.5-1
วิตอเรีย กิมาไรส์
0 - 3
0 - 3
00:00
เอฟซี ธูน
0-0.5
สปาร์ตัก มอสโก
0 - 3
2 - 3
00:00
เชอร์ริฟ ติราสโพล
เสมอ
AIK โซลน่า
0 - 2
1 - 2
00:00
เฮาเกซุนด์
0.5-1
PSV ไอนด์โฮเฟ่น
0 - 1
0 - 1
00:00
โมลด์
0.5
อาริส ซาโลนิก้า
2 - 0
3 - 0
00:00
มัลโม่
1.5
ซรินจ์สคิ มอสตาร์
1 - 0
3 - 0
00:00
เนฟต์ชี่ บาคู
0.5
บีไน เยฮูด้า
1 - 2
2 - 2
00:30
รอแยล อันท์เวิร์พ
0-0.5
วิคตอเรีย พัลเซ่น
1 - 0
1 - 0
00:30
มัคคาบี้ เทลอาวีฟ
1.5
ซูดูว่า
0 - 2
1 - 2
00:30
ลูโดโกเรตส์ รัซกราด
2
เดอะ นิว เซนต์ส
3 - 0
5 - 0
00:30
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
0.5-1
สตารส์บูร์ก
0 - 1
0 - 1
00:30
เฟเยนูร์ด
1.5-2
ดินาโม ทบิลิซี
1 - 0
4 - 0
00:30
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
0-0.5
ซอร์ย่า ลูแฮงส์
1 - 1
1 - 1
00:45
เอฟเค ซาราเยโว
เสมอ
บาเต้ โบริซอฟ
0 - 2
1 - 2
01:00
ดูเดแล็งก์
0.5-1
นอมเม่
2 - 1
3 - 1
01:00
นอร์โคปิ้ง
0.5
ฮาโปเอล เบียร์เชว่า
0 - 1
1 - 1
01:00
มิดทิลแลนด์
เสมอ
เรนเจอร์ส
0 - 4
2 - 4
01:00
ริเยก้า
0.5
อเบอร์ดีน
0 - 0
2 - 0
01:30
ออสเตรีย เวียนนา
0-0.5
อปอลลอน
1 - 2
1 - 2
01:30
สเตอัว บูคาเรสต์
0.5
มลาด้า โบเลสลาฟ
0 - 0
0 - 0
01:30
วาดุซ
1-1.5
แฟร้งค์เฟิร์ต
0 - 5
0 - 5
02:00
โตริโน่
2
ชัคเตอร์ คารากันด้า
2 - 0
5 - 0
02:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
0.5
PAE อโตรมิตอส
0 - 0
0 - 0
02:00
ปาร์ติซาน เบลเกรด
0-0.5
มาลัตญ่า
1 - 1
3 - 1
02:00
ลูเซิร์น
0.5-1
เอสปันญ่อล
0 - 3
0 - 3
กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
00:30
ยูอี โอลอต
0.5-1
ฮูเอสก้า
0 - 0
0 - 0
00:30
โอซาซูน่า
0-0.5
เออิบาร์
0 - 0
0 - 0
01:00
เรอัล บายาโดลิด
0-0.5
สปอร์ติ้ง กิฆอน
0 - 0
2 - 0
01:00
ซีดี มิรานเดส
0-0.5
แอธเลติก บิลเบา
0 - 2
1 - 2
01:30
เชเซน่า
1.5-2
สปอล
1 - 3
2 - 3
เยาวชนชิงแชมป์เอเชีย รุ่นอายุไม่เกิน19ปี (AFF U19 Championship)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
15:30
ลาว(U19)
2.75
บรูไน(U19)
1 - 0
1 - 0
16:00
อินโดนีเซีย(U19)
1.5-2
ติมอร์(U19)
3 - 0
4 - 0
19:00
เมียนมาร์(U19)
6
ฟิลิปปินส์(U19)
2 - 1
4 - 1
สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Switzerland Challenge League)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
01:00
เคียสโซ
0.5-1
อารัว
1 - 2
4 - 2
อเมริกา ดิวิชั่น 1 (USL Division 1)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
10:00
ซาคราเมนโต เอฟซี
0.5-1
Las Vegas Lights
0 - 0
0 - 0
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
03:00
ซูเลีย
0-0.5
โคลอน
0 - 0
1 - 0
Korea womens league
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
17:00
กูมิ สปอร์ตโตโต้(W)
-
ฮุนได สตีล(W)
0 - 5
0 - 5
17:00
ซูวอน FCM(W)
-
โซล(W)
2 - 2
3 - 2
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
18:30
เปอเซล่า ลามังกัน
0.5
เปอร์ซิบ บันดุง
1 - 2
2 - 2
อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
06:00
นิวยอร์ก ซิตี้
1
ฮุสตัน ไดนาโม
1 - 2
3 - 2
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
18:00
FK Ural-2
1
Ufa B
1 - 0
2 - 0
20:00
Lada Dimitrovgrad
0.5-1
ซเวซดา เปียร์ม
1 - 0
1 - 0
20:00
โนสต้า โนโวทรอย
เสมอ
วอลกา อูลยานอฟสค์
0 - 3
1 - 3
20:30
เชลยาบินสค์
เสมอ
เอฟเค ทิวเมน
1 - 2
1 - 2
21:00
Zenit Izhevsk
เสมอ
คามาซ นาเบเรซ
0 - 2
1 - 2
22:00
Akron Togliatti
1.5-2
ลาด้า ทอกเลียตติ
2 - 1
3 - 1
บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
07:30
โอเอสเต้
0-0.5
บราซิล เด เปโลตัส
1 - 1
1 - 1
มาเลเซีย คัพ
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
20:00
เคดะห์
0.5
ตรังกานู
0 - 2
0 - 2
20:00
UiTM FC
0-0.5
PKNP FC
0 - 2
0 - 2
20:00
PB ปาหัง
0.5
เปรัค เอฟเอ
1 - 0
3 - 0
20:00
มะละกา
0-0.5
เซลังกอร์ PB
0 - 1
0 - 1
ฟุตบอลชิงแชมป์เอเชียตะวันตก
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
23:30
เยเมน
0.5-1
เลบานอน
2 - 1
2 - 1
02:30
อิรัก
0.5-1
ซีเรีย
0 - 0
0 - 0
Bolivia Liga de Futbol Prof
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
02:00
Royal Pari
1-1.5
ออโรร่า
1 - 2
2 - 2
07:30
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร
0.5
ซานโฮเซ(BOL)
1 - 0
1 - 0
เม็กซิโก ดิวิชั่น2 (Mexico Division 2)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
09:00
ซิมาร์โลนส์เดอ โซโนล่า
0-0.5
อเลบริเจส
1 - 0
3 - 0
Israel Ligat Leumit Toto Cup
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
23:30
ฮาโปเอล เบนายซัคนิน
0.5-1
ฮาโปเอล นาซาเรท
2 - 1
3 - 1
23:30
ฮาโปเอล อฟูล่า
เสมอ
ไอโรนี่ รามัต
0 - 1
1 - 1
23:30
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
เสมอ
Petah Tikva
1 - 1
1 - 1
23:30
ฮาโปเอล เบนายลอด
0-0.5
Kfar Kasem
0 - 0
0 - 0
23:30
ฮาโปเอล ริซอน
0-0.5
ฮาโปเอล คาตามอน
0 - 1
2 - 1
23:30
แอชเคลอน
0-0.5
Beitar Ramla
0 - 0
0 - 0
ลีกอื่นๆ
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
02:00
โอลิมเปีย อาซันซิออง
-
Atletico Colegiales
1 - 0
3 - 0
Georgia Division
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
20:30
Guria Lanchkhuti
0.5
ซามเตรเดีย
0 - 4
2 - 4
Brasileiro
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
06:00
ยูเวนตูเด้
1
Tombense
0 - 0
2 - 0
แทงบอล