SIAMSPORT24 ดูบอลสดฟรี ตลอด 24 ชั่วโมง | ผลบอลเมื่อวาน

ทีเด็ดบอล168

ผลบอลเมื่อวาน

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
02:00
ลิเวอร์พูล
4 - 1
นอริช ซิตี้
AFF U-16 Youth Championship
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
15:00
เวียดนาม(U16)
0 - 0
อินโดนีเซีย(U16)
18:00
มาเลเซีย(U16)
1 - 2
ไทย(U16)
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
01:45
โมนาโก
0 - 3
โอลิมปิก ลียง
เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน (Germany Cup)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
01:45
อิงโกลสตัดท์
0 - 1
เนิร์นแบร์ก
01:45
Uerdingen
0 - 2
ดอร์ทมุนด์
02:30
SV แซนด์เฮาเซ่น
0 - 1
มึนเช่นกลัดบัค
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France Ligue 2)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
01:00
นิออร์ท
3 - 0
ชาโตรูซ์
01:00
เลอ ม็องส์
1 - 2
วาล็องเซียนส์
01:00
ทรัวส์
1 - 2
เลอ อาฟร์
01:00
เอฟซี แซมบี
0 - 0
เกรอน็อบล์
01:00
โรเดซ อเวรอน
2 - 1
ปารีส เอฟซี
01:00
แก็งก็อง
1 - 0
โอร์แลงส์
01:00
อฌักซิโอ้ ACA
1 - 2
ก็อง
01:00
น็องซี่
1 - 1
ลอริยองต์
01:00
โซโชซ์
1 - 0
โอแซร์
เบลเยี่ยม โปรลีก (Belgium Pro League)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
01:30
อันเดอร์เลชท์
0 - 0
เมเชเลน
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Denmark Super League)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
23:00
โคเปนเฮเกน
2 - 0
ลิงบี้
01:00
โอเดนเซ่
1 - 0
แรนเดอร์ส
จีน ซูเปอร์ลีก (China Supper League)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
18:35
ต้าเหลียน อาเออร์บิน
2 - 2
เจียงซู เซียนตี้
18:35
กว่างโจว RF
2 - 2
เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย
19:30
เหอหนาน เจี้ยนเย้
2 - 1
ปักกิ่ง เหรินเฮอ
โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
22:00
FC คลินเซนิ
3 - 1
ชินเดียทาร์โกวิสเต้
01:00
โปลิเทคนิก้า อายซี่
2 - 0
ดินาโม บูคาเรสต์
โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
02:30
ปอร์ติโมเนนเซ่
0 - 0
เบเลเนนส์
ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Holland Eredivisie)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
01:00
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
4 - 1
วีวีวี เวนโล
เยาวชนชิงแชมป์เอเชีย รุ่นอายุไม่เกิน19ปี (AFF U19 Championship)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
15:30
ไทย(U19)
3 - 4
กัมพูชา(U19)
16:30
มาเลเซีย(U19)
3 - 1
สิงคโปร์(U19)
19:30
เวียดนาม(U19)
1 - 4
ออสเตรเลีย(U19)
โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
01:00
โอซีเยค
0 - 0
ดินาโม ซาเกร็บ
ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
22:30
HIFK
3 - 2
KPV คอคคูล่า
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ(Premier league north ireland )
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
01:45
เกล็นนาโวน ลูร์กัน
1 - 1
เกล็นโตรัน
เช็ก ดิวิชั่น1 (Czech Republic First League)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
23:00
ซลิน
1 - 0
เทปลิเซ่
สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
01:05
แพททริค ทริสเทล
1 - 2
ดันดี ยูไนเต็ด
สโลวีเนีย ลิกา 1 (Slovenia Liga 1)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
22:30
Bravo Publikum
0 - 1
เอ็นเค อลูมินิจ
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
01:30
เวสเตอร์โล
1 - 0
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
00:00
ซานเดฟยอร์ด
0 - 0
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
00:00
วาลเบิร์ก FC
2 - 2
ไอเค ฟรีจ
โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
01:30
เลช พอซนาน
1 - 3
สลาสค์ วรอคลาวน์
อเมริกา ดิวิชั่น 1 (USL Division 1)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
06:30
Loudoun United
3 - 3
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์
09:00
ทาโคมา ดีเฟียนซ์
2 - 1
ออเรนจ์ เคาน์ตี้
Serbian Superliga
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
01:00
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
2 - 0
มัลโดส ลูการ์นี
Vietnam League
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
17:00
ฮองอันห์ ยาลาย
2 - 3
เวียดเทล
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (Finland Ykkonen)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
22:30
ไมปา
0 - 4
ฮาก้า
ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austria Erste Division)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
00:10
FC Pasching
1 - 0
คัพเฟ่นเบิร์ก
00:10
FAC ทีมเฟอไวน์
2 - 0
แวคเกอร์ อินส์บรุค
00:10
ออสเตรีย เวียนนา(Am)
0 - 2
ออสเตรีย ลัสเตนัว
00:10
Lafnitz
2 - 0
ไลเฟริ่ง
00:10
Vorwarts Steyr
0 - 1
เบลอเวส ลินซ์
00:10
ดอร์นบิร์น 1913
0 - 0
SAK คลาเกนเฟิร์ต
00:10
กราเซอร์
0 - 0
เอสวี ฮอร์น
ไอร์แลนด์ fai คัพ (Ireland Daily Mail FAI Cup)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
01:45
โบฮีเมี่ยนส์
3 - 2
เชลบอร์น
01:45
เซนต์ แพตทริคส์
2 - 1
เบรย์ วันเดอเรอร์ส
01:45
แคบินทีลี่
1 - 1
คอร์ก ซิตี้
01:45
เดอร์รี่ ซิตี้
1 - 0
เว็กซ์ฟอร์ด(Youth)
02:00
แชมร็อค โรเวอร์ส
1 - 0
ฟินน์ ฮาร์ปส์
ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Jupiler League)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
01:00
ดอร์เดรชท์
0 - 2
เอ็นเอซี เบรด้า
01:00
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
3 - 2
MVV มาสทริสช์
01:00
เดอ กราฟสคัป
2 - 0
คัมบูร์
01:00
เฮลมอนด์ สปอร์ต
1 - 1
โวเลนดัม
01:00
ไนจ์เมเก้น
1 - 2
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
01:00
FC ออสส์
2 - 1
อาแจกซ์(Am)
01:00
โรด้า เจซี
1 - 1
อัลเมเร่ ซิตี้
เบลารุส พรีเมียร์ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
22:00
ตอร์ปิโด โซดิโน่
1 - 1
สลาเวีย
caf confederation cup
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
22:00
พีระมิดส์ FC
4 - 1
Etoile Carouge
02:45
ปาราดัว เอซี
3 - 0
CI Kamsar
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
18:30
บาริโต ปูเตรา
2 - 4
PS TNI
18:30
บาหลี ยูไนเต็ด
4 - 1
เซเมน ปาดัง
รัสเซีย คัพ (Russia Cup)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
20:00
เออทิช
3 - 0
ไดนาโม บรานัวล์
ชิลี พรีเมียร์ลีก (Chile Primera Division)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
06:30
คูริโก้ ยูนิโด
4 - 2
คอนเซปซิออน
เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
07:00
มอเรเลีย
0 - 1
มอนเทอร์เรย์
09:00
เวราครูซ
1 - 2
อัตลาส
09:05
คลับ ตีฮัวนา
1 - 0
พูมาส ยูนัม
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
21:00
วลาดิคาฟคาซ
1 - 2
โนโวรอสซี่
22:00
Druzhba Maykop
2 - 1
Inter Cherkessk
22:00
SKA รอสตอฟ
2 - 1
มาชูค KMV
22:00
ดินาโม บรีอันสค์
2 - 0
สโตรกิโน่ มอสโก
22:30
Luki Energiya
1 - 1
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์
22:30
เอฟเค การูก้า
2 - 2
คิมิค โนโวมอสคอฟสค์
22:30
ซัลยุต
0 - 1
Kvant Obninsk
23:00
Urozhay
1 - 2
Stavropolye-2009
23:00
ซาเทิร์น
2 - 2
Zvezda Ryazan
บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
05:15
แฟร์โรวิอาริโอ
1 - 0
วิลล่า โนว่า
07:30
บรากันติโน
0 - 0
โบตาโฟโก้ SP
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย (Bulgaria Premier League)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
22:00
โบเตฟ วราตซา
1 - 1
เชอร์โน มอร์วาร์น่า
00:30
สลาเวีย โซเฟีย
2 - 1
อีทาร์ เวลิโก
โปแลนด์ ลิกา 2
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
00:00
กรูดเซียดซ์
3 - 5
ชอร์จนิคซานก้า
00:45
สโตมิล ออลช์ทึน
2 - 1
ยัสต์แชมบีแย
caf แชมเปี้ยนส์ ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
22:30
SONIDEP
1 - 2
USM อัลเจอร์
02:45
เจเอส คาบิลี่
1 - 0
อัล เมอร์รีคห์
Colombia Copa Mustang A
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
07:30
อ็องเซ่ กัลดาส
0 - 0
เปโตรเลร่า
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
23:00
ฮราเดตส์กราลอเว
8 - 0
วอร์นดอฟ
23:00
วิโซซิน่า จิคลาวา
1 - 0
ดูก้า ปรากซ์
00:00
เบอโน่
2 - 2
อัสติ นาดลาเบม
เอสโตเนียลีก (Estonia Meistri Liiga)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
23:00
FC Kuressaare
0 - 1
ทาลินน่า คาเลฟ
23:30
ฟลอร่า ทาลลินน์
0 - 1
ทาร์ตู เจเคมัก
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
04:30
นาซิอองนาล อซุนซิยง
1 - 0
ลิเบอร์ตาด
07:00
General Diaz
1 - 1
ริเวอร์เพลท(PAR)
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
16:50
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด
0 - 0
โอคไลจ์ แคนนอนส์
K-National League
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
17:00
กังเนือง
1 - 0
ม็อกโป ซิตี้
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
20:00
เอฟซี เยเรวาน
0 - 2
FC Noah
22:30
อรารัต เยเรวาน
2 - 1
ชีรัค
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
14:30
ครัสโนดาร์(U21)
5 - 1
รูบิน คาซาน(U21)
18:00
ไดนาโมมอสโก(U21)
3 - 0
เซนิต(U21)
Ecuador Copa Pilsener A
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
07:15
มาคาร่า อัมบาโต้
1 - 0
เดปอร์ติโบ กีโต้
เม็กซิโก ดิวิชั่น2 (Mexico Division 2)
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
07:00
มิเนโร่ส์ ซากาเตกัส
0 - 2
แทมปิโก มาเดโร
08:05
คอร์เรคามินอส
1 - 2
แอตแลนเต้
Georgia Division
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
20:30
FC Shukura
0 - 0
กากรา
20:30
ชักดิดี้
1 - 0
โคลเคติโปติ
Brasileiro
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
06:00
โวลตา เรดอนดา
0 - 0
เรโม เบเลม
Poland Division 2
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
00:10
วิดซอว์ ลอดส์
2 - 0
เชคซิชสกี้
BRA SPC
เวลา
เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน
01:00
คอรินเทียนส์ B
1 - 0
ปอร์ตูเกซ่า
06:00
พิราซิคาบ้า
1 - 2
แอตทิเบีย
06:00
Velo Clube
1 - 1
โนโรเอสเต้
06:00
ลีเมย์รา
1 - 1
ริโอ คลาโร่
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
02:00
ลิเวอร์พูล
2-2.5
นอริช ซิตี้
4 - 1
4 - 1
AFF U-16 Youth Championship
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
15:00
เวียดนาม(U16)
-
อินโดนีเซีย(U16)
0 - 0
0 - 0
18:00
มาเลเซีย(U16)
-
ไทย(U16)
1 - 2
1 - 2
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
01:45
โมนาโก
0-0.5
โอลิมปิก ลียง
0 - 3
0 - 3
เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน (Germany Cup)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
01:45
อิงโกลสตัดท์
0-0.5
เนิร์นแบร์ก
0 - 1
0 - 1
01:45
Uerdingen
3
ดอร์ทมุนด์
0 - 2
0 - 2
02:30
SV แซนด์เฮาเซ่น
1
มึนเช่นกลัดบัค
0 - 1
0 - 1
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France Ligue 2)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
01:00
นิออร์ท
0-0.5
ชาโตรูซ์
1 - 0
3 - 0
01:00
เลอ ม็องส์
0-0.5
วาล็องเซียนส์
0 - 2
1 - 2
01:00
ทรัวส์
0-0.5
เลอ อาฟร์
0 - 2
1 - 2
01:00
เอฟซี แซมบี
เสมอ
เกรอน็อบล์
0 - 0
0 - 0
01:00
โรเดซ อเวรอน
0-0.5
ปารีส เอฟซี
1 - 1
2 - 1
01:00
แก็งก็อง
0.5
โอร์แลงส์
1 - 0
1 - 0
01:00
อฌักซิโอ้ ACA
เสมอ
ก็อง
0 - 2
1 - 2
01:00
น็องซี่
0-0.5
ลอริยองต์
0 - 1
1 - 1
01:00
โซโชซ์
เสมอ
โอแซร์
0 - 0
1 - 0
เบลเยี่ยม โปรลีก (Belgium Pro League)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
01:30
อันเดอร์เลชท์
1-1.5
เมเชเลน
0 - 0
0 - 0
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Denmark Super League)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
23:00
โคเปนเฮเกน
2
ลิงบี้
0 - 0
2 - 0
01:00
โอเดนเซ่
0.5
แรนเดอร์ส
0 - 0
1 - 0
จีน ซูเปอร์ลีก (China Supper League)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
18:35
ต้าเหลียน อาเออร์บิน
0.5
เจียงซู เซียนตี้
2 - 2
2 - 2
18:35
กว่างโจว RF
0.5-1
เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย
0 - 2
2 - 2
19:30
เหอหนาน เจี้ยนเย้
0.5
ปักกิ่ง เหรินเฮอ
1 - 1
2 - 1
โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
22:00
FC คลินเซนิ
เสมอ
ชินเดียทาร์โกวิสเต้
2 - 1
3 - 1
01:00
โปลิเทคนิก้า อายซี่
เสมอ
ดินาโม บูคาเรสต์
2 - 0
2 - 0
โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
02:30
ปอร์ติโมเนนเซ่
0-0.5
เบเลเนนส์
0 - 0
0 - 0
ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Holland Eredivisie)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
01:00
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
0-0.5
วีวีวี เวนโล
0 - 1
4 - 1
เยาวชนชิงแชมป์เอเชีย รุ่นอายุไม่เกิน19ปี (AFF U19 Championship)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
15:30
ไทย(U19)
2.75
กัมพูชา(U19)
0 - 4
3 - 4
16:30
มาเลเซีย(U19)
1
สิงคโปร์(U19)
1 - 1
3 - 1
19:30
เวียดนาม(U19)
0.5-1
ออสเตรเลีย(U19)
1 - 4
1 - 4
โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
01:00
โอซีเยค
0.5
ดินาโม ซาเกร็บ
0 - 0
0 - 0
ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
22:30
HIFK
0.5
KPV คอคคูล่า
0 - 2
3 - 2
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ(Premier league north ireland )
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
01:45
เกล็นนาโวน ลูร์กัน
0.5
เกล็นโตรัน
1 - 1
1 - 1
เช็ก ดิวิชั่น1 (Czech Republic First League)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
23:00
ซลิน
0.5
เทปลิเซ่
0 - 0
1 - 0
สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
01:05
แพททริค ทริสเทล
เสมอ
ดันดี ยูไนเต็ด
1 - 2
1 - 2
สโลวีเนีย ลิกา 1 (Slovenia Liga 1)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
22:30
Bravo Publikum
เสมอ
เอ็นเค อลูมินิจ
0 - 1
0 - 1
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
01:30
เวสเตอร์โล
0-0.5
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
0 - 0
1 - 0
นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
00:00
ซานเดฟยอร์ด
0-0.5
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
0 - 0
0 - 0
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
00:00
วาลเบิร์ก FC
1-1.5
ไอเค ฟรีจ
0 - 2
2 - 2
โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
01:30
เลช พอซนาน
0.5
สลาสค์ วรอคลาวน์
1 - 3
1 - 3
อเมริกา ดิวิชั่น 1 (USL Division 1)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
06:30
Loudoun United
0.5
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์
1 - 3
3 - 3
09:00
ทาโคมา ดีเฟียนซ์
0.5-1
ออเรนจ์ เคาน์ตี้
1 - 1
2 - 1
Serbian Superliga
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
01:00
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
2-2.5
มัลโดส ลูการ์นี
2 - 0
2 - 0
Vietnam League
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
17:00
ฮองอันห์ ยาลาย
0.5-1
เวียดเทล
1 - 3
2 - 3
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (Finland Ykkonen)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
22:30
ไมปา
1.5-2
ฮาก้า
0 - 4
0 - 4
ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austria Erste Division)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
00:10
FC Pasching
0-0.5
คัพเฟ่นเบิร์ก
0 - 0
1 - 0
00:10
FAC ทีมเฟอไวน์
เสมอ
แวคเกอร์ อินส์บรุค
1 - 0
2 - 0
00:10
ออสเตรีย เวียนนา(Am)
0.5
ออสเตรีย ลัสเตนัว
0 - 2
0 - 2
00:10
Lafnitz
0-0.5
ไลเฟริ่ง
1 - 0
2 - 0
00:10
Vorwarts Steyr
0-0.5
เบลอเวส ลินซ์
0 - 1
0 - 1
00:10
ดอร์นบิร์น 1913
0-0.5
SAK คลาเกนเฟิร์ต
0 - 0
0 - 0
00:10
กราเซอร์
เสมอ
เอสวี ฮอร์น
0 - 0
0 - 0
ไอร์แลนด์ fai คัพ (Ireland Daily Mail FAI Cup)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
01:45
โบฮีเมี่ยนส์
1
เชลบอร์น
0 - 2
3 - 2
01:45
เซนต์ แพตทริคส์
1.5
เบรย์ วันเดอเรอร์ส
0 - 1
2 - 1
01:45
แคบินทีลี่
0.5-1
คอร์ก ซิตี้
0 - 1
1 - 1
01:45
เดอร์รี่ ซิตี้
2.75
เว็กซ์ฟอร์ด(Youth)
0 - 0
1 - 0
02:00
แชมร็อค โรเวอร์ส
2
ฟินน์ ฮาร์ปส์
1 - 0
1 - 0
ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Jupiler League)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
01:00
ดอร์เดรชท์
0.5-1
เอ็นเอซี เบรด้า
0 - 2
0 - 2
01:00
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
0.5-1
MVV มาสทริสช์
2 - 2
3 - 2
01:00
เดอ กราฟสคัป
0.5
คัมบูร์
1 - 0
2 - 0
01:00
เฮลมอนด์ สปอร์ต
0-0.5
โวเลนดัม
0 - 1
1 - 1
01:00
ไนจ์เมเก้น
1
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
1 - 2
1 - 2
01:00
FC ออสส์
0-0.5
อาแจกซ์(Am)
1 - 1
2 - 1
01:00
โรด้า เจซี
0.5
อัลเมเร่ ซิตี้
0 - 1
1 - 1
เบลารุส พรีเมียร์ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
22:00
ตอร์ปิโด โซดิโน่
0.5
สลาเวีย
0 - 1
1 - 1
caf confederation cup
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
22:00
พีระมิดส์ FC
-
Etoile Carouge
3 - 1
4 - 1
02:45
ปาราดัว เอซี
1.5-2
CI Kamsar
1 - 0
3 - 0
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
18:30
บาริโต ปูเตรา
เสมอ
PS TNI
1 - 4
2 - 4
18:30
บาหลี ยูไนเต็ด
1.5-2
เซเมน ปาดัง
2 - 1
4 - 1
รัสเซีย คัพ (Russia Cup)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
20:00
เออทิช
1
ไดนาโม บรานัวล์
2 - 0
3 - 0
ชิลี พรีเมียร์ลีก (Chile Primera Division)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
06:30
คูริโก้ ยูนิโด
0.5
คอนเซปซิออน
2 - 2
4 - 2
เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
07:00
มอเรเลีย
0-0.5
มอนเทอร์เรย์
0 - 1
0 - 1
09:00
เวราครูซ
0-0.5
อัตลาส
1 - 2
1 - 2
09:05
คลับ ตีฮัวนา
0-0.5
พูมาส ยูนัม
1 - 0
1 - 0
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
21:00
วลาดิคาฟคาซ
0.5-1
โนโวรอสซี่
0 - 2
1 - 2
22:00
Druzhba Maykop
1
Inter Cherkessk
0 - 1
2 - 1
22:00
SKA รอสตอฟ
0.5
มาชูค KMV
2 - 1
2 - 1
22:00
ดินาโม บรีอันสค์
1.5-2
สโตรกิโน่ มอสโก
2 - 0
2 - 0
22:30
Luki Energiya
-
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์
1 - 1
1 - 1
22:30
เอฟเค การูก้า
0.5-1
คิมิค โนโวมอสคอฟสค์
2 - 2
2 - 2
22:30
ซัลยุต
0.5-1
Kvant Obninsk
0 - 1
0 - 1
23:00
Urozhay
0-0.5
Stavropolye-2009
0 - 2
1 - 2
23:00
ซาเทิร์น
0-0.5
Zvezda Ryazan
1 - 2
2 - 2
บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
05:15
แฟร์โรวิอาริโอ
0.5
วิลล่า โนว่า
0 - 0
1 - 0
07:30
บรากันติโน
0.5-1
โบตาโฟโก้ SP
0 - 0
0 - 0
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย (Bulgaria Premier League)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
22:00
โบเตฟ วราตซา
0-0.5
เชอร์โน มอร์วาร์น่า
0 - 1
1 - 1
00:30
สลาเวีย โซเฟีย
เสมอ
อีทาร์ เวลิโก
1 - 1
2 - 1
โปแลนด์ ลิกา 2
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
00:00
กรูดเซียดซ์
0-0.5
ชอร์จนิคซานก้า
0 - 5
3 - 5
00:45
สโตมิล ออลช์ทึน
เสมอ
ยัสต์แชมบีแย
1 - 1
2 - 1
caf แชมเปี้ยนส์ ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
22:30
SONIDEP
-
USM อัลเจอร์
1 - 2
1 - 2
02:45
เจเอส คาบิลี่
1
อัล เมอร์รีคห์
1 - 0
1 - 0
Colombia Copa Mustang A
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
07:30
อ็องเซ่ กัลดาส
0.5-1
เปโตรเลร่า
0 - 0
0 - 0
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
23:00
ฮราเดตส์กราลอเว
0.5-1
วอร์นดอฟ
4 - 0
8 - 0
23:00
วิโซซิน่า จิคลาวา
0-0.5
ดูก้า ปรากซ์
0 - 0
1 - 0
00:00
เบอโน่
1
อัสติ นาดลาเบม
1 - 2
2 - 2
เอสโตเนียลีก (Estonia Meistri Liiga)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
23:00
FC Kuressaare
0.5-1
ทาลินน่า คาเลฟ
0 - 1
0 - 1
23:30
ฟลอร่า ทาลลินน์
2
ทาร์ตู เจเคมัก
0 - 1
0 - 1
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
04:30
นาซิอองนาล อซุนซิยง
0.5
ลิเบอร์ตาด
0 - 0
1 - 0
07:00
General Diaz
เสมอ
ริเวอร์เพลท(PAR)
0 - 1
1 - 1
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
16:50
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด
0.5
โอคไลจ์ แคนนอนส์
0 - 0
0 - 0
K-National League
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
17:00
กังเนือง
1.5-2
ม็อกโป ซิตี้
0 - 0
1 - 0
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
20:00
เอฟซี เยเรวาน
0.5-1
FC Noah
0 - 2
0 - 2
22:30
อรารัต เยเรวาน
0-0.5
ชีรัค
0 - 1
2 - 1
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
14:30
ครัสโนดาร์(U21)
1
รูบิน คาซาน(U21)
3 - 1
5 - 1
18:00
ไดนาโมมอสโก(U21)
0-0.5
เซนิต(U21)
0 - 0
3 - 0
Ecuador Copa Pilsener A
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
07:15
มาคาร่า อัมบาโต้
1.5
เดปอร์ติโบ กีโต้
0 - 0
1 - 0
เม็กซิโก ดิวิชั่น2 (Mexico Division 2)
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
07:00
มิเนโร่ส์ ซากาเตกัส
0.5-1
แทมปิโก มาเดโร
0 - 2
0 - 2
08:05
คอร์เรคามินอส
0-0.5
แอตแลนเต้
0 - 2
1 - 2
Georgia Division
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
20:30
FC Shukura
0.5
กากรา
0 - 0
0 - 0
20:30
ชักดิดี้
0-0.5
โคลเคติโปติ
1 - 0
1 - 0
Brasileiro
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
06:00
โวลตา เรดอนดา
0.5
เรโม เบเลม
0 - 0
0 - 0
Poland Division 2
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
00:10
วิดซอว์ ลอดส์
-
เชคซิชสกี้
1 - 0
2 - 0
BRA SPC
เวลา
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
01:00
คอรินเทียนส์ B
-
ปอร์ตูเกซ่า
1 - 0
1 - 0
06:00
พิราซิคาบ้า
1
แอตทิเบีย
0 - 2
1 - 2
06:00
Velo Clube
0.5-1
โนโรเอสเต้
1 - 1
1 - 1
06:00
ลีเมย์รา
0-0.5
ริโอ คลาโร่
0 - 1
1 - 1
แทงบอล